ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี pp.music DK บางบอน งานปีใหม่ โรงงานฉีดพลาสติก คลองสี่วา มหาชัยเมื่องใหม่  (อ่าน 1796 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
แดนซ์จากสุพรรณครัับ แนวลูำกทุ่งอนุรักษ์นิยม 100 % กลัวแขกเบื่อ จึงเพิ่ม โคโยตี้ ให้ลูกค้าอีก 4 คน ...โตุ๊ะจีน 25 โต๊ะ สนุก มันส์ เสียว...หมดตูดกันเป็นแถว โดยเฉพาะขาหื่นครัับ ....โค...รับติ๊บ กลับบ้านเป๋าตุง...เหนื่อยแต่ก็สนุกครับผม...

ออฟไลน์ ชายกลาง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#5DE5D9E9 จากครูภูมิ
เสียดายครับ  ถ้ารู้ว่ามาแถวมหาชัย  จะแวะมาแจมด้วยครับ :th2: :D :flower: :thank1:

ออฟไลน์ จอมยุทธซาวด์

• ระดับ 5
  • *
  • HL#NO. 95D75329 บั๊ค อัมพวา
ผมอยู่แม่กลอง ไกล้นิดเดียวครับ ...   :cheer:

pp.music

• บุคคลทั่วไป
โอกาสหน้า จะโทรหานะครับ อยากมีเพื่ิอนในวงการเยอะๆครับ อบอุ่นดี

ออฟไลน์ นรากร มิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • 5DE5ED53 อ.ภูมิ
ผมอยู่แม่กลอง ไกล้นิดเดียวครับ ...   :cheer:

ท่าน จอมยุทธซาวด์...อยู่แม่กลอง แถวไหนครับ...บ้านเกิดผม วัดประชาฯ  :cheer: :beer:

ออฟไลน์ นรากร มิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • 5DE5ED53 อ.ภูมิ
โอกาสหน้า จะโทรหานะครับ อยากมีเพื่ิอนในวงการเยอะๆครับ อบอุ่นดี
มีโอกาสมาเล่นแถวใกล้บ้านผม(สาย3 ม.เศรษฐกิจ)กริ้งกร้าง...มาบ้างน๊ะครับ อยากไปศึกษาแดนซ์...เอ๊ย...เรื่องซาวด์  :hap5: :hap5:  :hap5: