ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วนต้องการซื้อ SB live แบบบล๊อก  (อ่าน 1388 ครั้ง)

bodsoundfont

• บุคคลทั่วไป
ด่วนต้องการซื้อ SB live แบบบล๊อก
« เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2011, 14:50:08 น. »
สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน
ผม บอด ซาวฟ้อนครับ ชื่อผู้ใช้เดิม ผมเข้าไม่ได้ครับ ไม่รู้ทำไม
คือว่าผมอยากจะซื้อซาวก๊าต sb live รุ่นใดก็ได้ครับ ที่โหลดซาวฟ้อนได้นะครับ
แต่ว่าอยากได้แบบเป็นบล๊อกนะครับ หรือว่า SB live xternal
รุ่นใดก็ได้ ต้องการด่วน ที่สามารถโหลดซาวฟ้อนได้ครับ
ขอเป็น sb live 5.1 or 7.1
ก็ได้ครับ
ขอขอบคุณมากมายล่วงหน้าด้วยครับ
 :thank1:

Re: ด่วนต้องการซื้อ SB live แบบบล๊อก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2011, 16:37:32 น. »
ยังไม่มีใครตอบมาเยย ยังรออยู่นะครับ อยากได้จริงๆครับ จะใช้กับโน๊ตบุ๊กนะครับ

ออฟไลน์ พินิจ (มานิจ)

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 5D1C9513 POG MusicPro
Re: ด่วนต้องการซื้อ SB live แบบบล๊อก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2011, 16:45:07 น. »
ลองเข้าไปหาในบอร์ด ซื้อขายสิครับ เห็นไวๆ น่ะครับ
ผมยังฟุ๊ก (เจ้าของเขาใจดีให้มาใช้ในราคาสู้ได้ครับ)
ได้มาตัวหนึ่งเลย ครับ พยายามเข้าบ่อย ๆ น่ะครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2011, 07:43:51 น. »
ยังไงแล้วรบกวนคุณมานิดช่วยบอกแลห่งติดต่อแบบด่วนได้ไหมครับ ผมต้องการใช้ด่วนหนะครับ ผมรบกวนให้คุณมานิดได้ให้ข้อมูลผมอีกนิดครับ
จะขอบพระคุณมากเลยครับ  :thank1: