ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > คู่มือการใช้งานและคำถามที่พบบ่อย ๆ (FAQ)

วิธีทำให้ Hardlock 2 ตัว รุ่นใหม่/เก่า ใช้เพลงที่เดียวกัน

<< < (2/3) > >>

อ.ชุม สีหมอก:

ไม่เข้าใจครับ  ;D ต่อไปรุ่นเก่าจะใช้ไม่ได้หรือครับ  :thank1:

มานพ:

--- อ้างจาก: อ.ชุม สีหมอก ที่ วันที่ 12 เมษายน  2015, 15:59:21 น. ---ไม่เข้าใจครับ  ;D ต่อไปรุ่นเก่าจะใช้ไม่ได้หรือครับ  :thank1:

--- End quote ---

บางท่านมี hardlock 2 ตัว แต่เป็นรุ่นใหม่กับรุ่นเก่า
ทำให้ใช้ทุกอย่างด้วยกันได้

เลิศพล:
 :thank1: ครูภูมิ ความรู้ทั้งนั้น

ผมมีรุ่นเก่า 1 ตัว และ รุ่นใหม่ 5 ตัว ตอนนี้เหลือ 3...(โฆษณาแฝง.... :devil:)

ครูไทยมิวสิค:
ถ้า  HL. มีรุ่นเก่า 2 ตัว HL. ตัวที่ 1 ซื้อเพลง HL. ตัวที่ 2 ไม่ได้ซื้อเพลง แต่ซื้อ ซาว์ดฟ้อน จะทำตามที่ครูภูมิ ได้หรือไม่ ครับ :thank1:

มานพ:

--- อ้างจาก: ครูไทยมิวสิค ที่ วันที่ 12 เมษายน  2015, 21:10:08 น. ---ถ้า  HL. มีรุ่นเก่า 2 ตัว HL. ตัวที่ 1 ซื้อเพลง HL. ตัวที่ 2 ไม่ได้ซื้อเพลง แต่ซื้อ ซาว์ดฟ้อน จะทำตามที่ครูภูมิ ได้หรือไม่ ครับ :thank1:

--- End quote ---

เล่นเพลงที่ซื้อไม่ได้เท่านั้น

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version