ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามและช่วยแนะนำด้วยนะครับ  (อ่าน 1794 ครั้ง)

EsSaPaDa

• บุคคลทั่วไป
สอบถามและช่วยแนะนำด้วยนะครับ
« เมื่อ: วันที่ 7 มิถุนายน 2009, 12:21:12 น. »
พอดีผมลง Karaoke Xtreme แล้ว โปรแกรมเล่นไฟล์ที่เป็น   .AVI   ได้แต่ไม่สามรคลิกคำสั่งหรือเลื่อนเม้าส์ไปที่แถบต่างๆแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นมาเลยครับ
เหมือนเล่นเพลงอย่างเดียว เวลาผมกด  End แล้วหน้าจอจะมืดไปเลย ไม่ทราบว่าจะแก้ไขยังงัยได้ครับ
 ขอความกรุณาด้วยนะครับ
 :thank1:

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
Re: สอบถามและช่วยแนะนำด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 7 มิถุนายน 2009, 13:18:19 น. »
พอดีผมลง Karaoke Xtreme แล้ว โปรแกรมเล่นไฟล์ที่เป็น   .AVI   ได้แต่ไม่สามรคลิกคำสั่งหรือเลื่อนเม้าส์ไปที่แถบต่างๆแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นมาเลยครับ
เหมือนเล่นเพลงอย่างเดียว เวลาผมกด  End แล้วหน้าจอจะมืดไปเลย ไม่ทราบว่าจะแก้ไขยังงัยได้ครับ
 ขอความกรุณาด้วยนะครับ
ลงไดร์เวอร์การด์จอใหม่ครับ ท่านลงไว้ไม่สมบูรณ์ครับ