ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่คับหัดเล่นเครื่องเสียง  (อ่าน 1113 ครั้ง)

ken kung

• บุคคลทั่วไป
มือใหม่คับหัดเล่นเครื่องเสียง
« เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2013, 08:27:35 น. »
ผมมีเครื่องเสียงกลางแจ้งอยู่1ชุดเล็กคับ ไม่ค่อยมีความรู้อะไรมาก จึงอยากขอความอนุเคราะห์จากพี่ๆหรืออาจากผู้มีวิชาและประสปการณ์ในด้านต่างๆให้ความรู้และแนะนำด้วยนะคับ :thank1:

ออฟไลน์ หม่อง เมืองสิงห์

• ระดับ 5
  • *
  • 8E576468 [Music Creator] 4EE168C8 (เสียชีวิต)
Re: มือใหม่คับหัดเล่นเครื่องเสียง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2013, 08:54:26 น. »

จะเล็กหรือใหญ่ไม่สำคัญครับ..เปิดแล้วผู้ฟังได้ความสุขก็ถือว่าบรรลุจุดประสงค์ของการทำงานแล้วครับ..

แต่ท่านโพสผิดห้องนะครับ เรื่องเกี่ยวกับเครื่องเสียงให้พี่ไปโพสที่หัวข้อ "เครื่องเสียงกลางแจ้ง" ครับ

ท่านลบกระทู้นี้ หรือ ก็อปกระทู้นี้ไปโพสให้ถูกที่ แล้วลบกระทู้นี้ออกเถอะครับ..สมาชิกที่อยากคุยด้วย

จะได้เข้ามาคุยได้อย่างราบรื่น เป็นกำลังใจให้ครับ..ด้วยความนับถือ..

ken kung

• บุคคลทั่วไป
Re: มือใหม่คับหัดเล่นเครื่องเสียง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2013, 10:21:15 น. »
อ่าว หรอคับ ผมพึ่งสมัครใหม่ ;D เมื่อคืนหาช่องโพสต์ทั้งคืน พึ่งมาเจอเมื่อเช้านี้ อิอิเลยลองโพสต์ดู แต่ดันผิดห้องหรอคับ :cry: ขอบคุณที่ช่วยชี้แนะคับ :thank1: