ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > Tip & Technic

วีธีแก้คีย์เพลงภาษาไทยหรืออังกฤษแต่ดันลืมเปลี่ยนภาษาของแป้นพิมพ์

<< < (5/5)

Sumatethep:
ปกติครูใช้กำหนดที่ปุ่มตัวหนอน หรือ ปุ่ม % ครับ นายหัว เปลี่ยนได้เหมือนกัน
 :95:

มานพ:

--- อ้างจาก: Sumatethep ที่ วันที่ 10 เมษายน  2021, 01:05:56 น. ---ปกติครูใช้กำหนดที่ปุ่มตัวหนอน หรือ ปุ่ม % ครับ นายหัว เปลี่ยนได้เหมือนกัน
 :95:

--- End quote ---

แสดงว่าไม่เข้าใจที่ผมเขียนครับ

Sumatethep:

--- อ้างจาก: E22NP ที่ วันที่ 10 เมษายน  2021, 06:59:48 น. ---แสดงว่าไม่เข้าใจที่ผมเขียนครับ

--- End quote ---
ครับ คิดแต่เรื่อง"เปลี่ยนภาษา" ไม่ได้คิดเรื่อง"คีย์เพลง"
 :thank1:

สมหวังsvs:
 :thank1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version