ผู้เขียน หัวข้อ: 28กค. ว่าจะไม่รับงานเพราะแดนซ์ฯติดงานหมด เจ้าภาพรับอาสาเป็นแดนซ์ฯเอง..(ชัยราชา)  (อ่าน 4372 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชัยราชา

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL-6D239873 หมอชาติ

งานแต่งงานนายตำรวจอายุ 53 เจ้าสาว 40กว่า ตอนแรกวันนี้ว่าจะไม่รับงานเพราะ นักร้อง,แดนซ์ฯติดงานหมด
ส่วนเจ้าภาพก็หาวงไม่ได้ เลยบอกว่าเป็นแดนซ์ฯเองก็ได้ นักร้องผมก็มีแค่เด็กยกเครื่อง 2 คน เอาก็เอา 

ออฟไลน์ Ausanee Homya

• ระดับ 5
  • *
  • 9F661094 "เอื้อศิลป์" 55E4ACC6 "วิชัย"
 :th2: :th2: :flower: ผมก็ไปงานตลาดนอก อ.สีคิ้ว เลิก 24.00 น. ฝนตกพอดีต้องรีบเก็บของ เดี๋ยวต้องไปคุมสอบที่สุรินทร์

• *
:th2: :th2: :flower: ผมก็ไปงานตลาดนอก อ.สีคิ้ว เลิก 24.00 น. ฝนตกพอดีต้องรีบเก็บของ เดี๋ยวต้องไปคุมสอบที่สุรินทร์
                เมื่อวานนี้แทบทุกวงต้องมีงาน ตอนแรกโต๊ะจีนเฟื่องฟ้าสีคิ้วติดต่อมาแล้วต้องการชุดใหญ่หาแดนซ์ฯไม่ได้ เลยไม่รับ

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
หาวงเล่นกันไม่ได้ครับพี่ชัย เมื่อวาน โทรมาหาผมสี่เจ้า จบ ผมขอมุดอยู่ในห้องดีกว่าสบายใจ ไม่ต้องกลัวน้องฝน :o^: :o^: :o^:

• *
หาวงเล่นกันไม่ได้ครับพี่ชัย เมื่อวาน โทรมาหาผมสี่เจ้า จบ ผมขอมุดอยู่ในห้องดีกว่าสบายใจ ไม่ต้องกลัวน้องฝน :o^: :o^: :o^:
              แสดงว่าลูกน้องประจำวงคนสวยติดงานเลยนอกใจไปกับวงอื่นแน่ๆ :hap3: :hap5:

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
              แสดงว่าลูกน้องประจำวงคนสวยติดงานเลยนอกใจไปกับวงอื่นแน่ๆ :hap3: :hap5:

เมื่อคืนไปกับผม แต่ ไปหาทริปอีกห้องหนึ่งครับ พี่ชัย :o^: :o^: :o^:

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
งาม..สดสวย...ครับ... :D :D :flower: :flower:

• *
เมื่อคืนไปกับผม แต่ ไปหาทริปอีกห้องหนึ่งครับ พี่ชัย :o^: :o^: :o^:

ยิ่งนอกใจต่อหน้าต่อตาเลยนะนี่

ออฟไลน์ sriAROON

• *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย

แหะๆ พี่แอ้ด ก็มา..แต่วันนี้ไหงแต่งตัวแบบสายัณห์...... ;D

• *

แหะๆ พี่แอ้ด ก็มา..แต่วันนี้ไหงแต่งตัวแบบสายัณห์...... ;D
                  ลูกชายเจ้าภาพเป็นโฆษกเอง ร้องเอง เล่นตลกเอง สีสันในงานครับ

P.MUSIC.

• บุคคลทั่วไป
ยินดีครับงานฉลองผู้หมวดหมาดหมาด..ท่านลุงชัยราชาโชคดีมีงานเยอะ.เฮงเฮง.. :thank1: :thank2: (ร้องเองแดนซ์เอง เอาฮาดีครับ น่าสนุกมากงานนี้.. :happy: :D

• *
ยินดีครับงานฉลองผู้หมวดหมาดหมาด..ท่านลุงชัยราชาโชคดีมีงานเยอะ.เฮงเฮง.. :thank1: :thank2: (ร้องเองแดนซ์เอง เอาฮาดีครับ น่าสนุกมากงานนี้.. :happy: :D
              ใช่  ฉลองผู้หมวดใหม่พร้อมได้เมียใหม่

28 ผมก็ว่าจะไม่รับเพราะนักร้องไม่ว่างเลย เจ้าภาพบอกเอาใครมาร้องก็ได้เล่น 2 ชั่วโมงเองพี่ แต่ให้เป็นเครื่องเสียงของวงบิ๊กแบงค์ก็พอ แน๊ะ...เชื่อมือเราขนาดนั้น
งั้นไปก็ไป 2 ชั่วโมง 6,000 บาทก็ดีกว่าอยู่เปล่าๆเลยให้เมียกับหลานไปร้อง แต่ก็เต้นกันขี้แตกขี้แตน 3 ทุ่มเลิกตามเวลาเป๊ะ ถ่ายตอนมันส์ๆไม่ทันเพราะเลิกเร็วเหลือเกิน... :hap3:

รับราคาเดียวกันเลย แต่ของพี่ 4 ชม. เอาเมียกับน้องเมีย(นักร้องชาย)ไปร้อง

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
28ผมก็ไม่รับงานเหมือนกันพี่ มีงาน29 กะว่าสบายแล้วได้นักร้องได้แด๊นซ์เล่นในร้านอาหาร โดนคืนงานจ้อยเซ็งเลย

งานกะครบุรีบอกราคาไปเจ้าภาพไม่เอาจ้อย

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
28 ผมก็ว่าจะไม่รับเพราะนักร้องไม่ว่างเลย เจ้าภาพบอกเอาใครมาร้องก็ได้เล่น 2 ชั่วโมงเองพี่ แต่ให้เป็นเครื่องเสียงของวงบิ๊กแบงค์ก็พอ แน๊ะ...เชื่อมือเราขนาดนั้น
งั้นไปก็ไป 2 ชั่วโมง 6,000 บาทก็ดีกว่าอยู่เปล่าๆเลยให้เมียกับหลานไปร้อง แต่ก็เต้นกันขี้แตกขี้แตน 3 ทุ่มเลิกตามเวลาเป๊ะ ถ่ายตอนมันส์ๆไม่ทันเพราะเลิกเร็วเหลือเกิน... :hap3:

อูยยย ตดยังไม่หายเหม็นงานเลิก เมียรับตังค์ตามเคยสิพี่  :hap3:

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
ง่ะ   ผมไม่มีงาน  เพราะติดงานที่กุงเทบ    เอิ๊ก ๆๆๆๆ

jimme

• บุคคลทั่วไป

วันนั้นเหนื่อย แต่คุ้มทิปเยอะ จากสาวแก่แม่หม้าย :cheer: :flower:

• *

วันนั้นเหนื่อย แต่คุ้มทิปเยอะ จากสาวแก่แม่หม้าย :cheer: :flower:

ป๋า ก็ เยอะเช่นกัน ส่วนมากได้จาก 50+ Up

ออฟไลน์ Pusit-band

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5DE4049B (ชายอ่ำลพบุรี)
สวยงามครับ ป้าๆ  :th2: :th2:

ออฟไลน์ วราภรณ์ มิวสิค

• ระดับ 2
  • *
  • HL#7E8F99F0 เอื้อศิลป์
 :th1: สวดยอดครับ แบบว่าทุกคน(เจ้าภาพ)มีส่วนร่วมว่างั้น ทีมงานของผม วราภรณ์ มิวสิค มีงานเลี้ยงประจำเดือน กลุ่มกระชายดำ ปักธงชัยที่ร้านอาหาร พี่นางใหญ่ มีฝนโปรยปรายตอนสี่ทุ่มเศษ ไม่หนักมากพอรับไหว งานนี้ลูกค้าวัยเกษียนทั้งนั้น

• *
:th1: สวดยอดครับ แบบว่าทุกคน(เจ้าภาพ)มีส่วนร่วมว่างั้น ทีมงานของผม วราภรณ์ มิวสิค มีงานเลี้ยงประจำเดือน กลุ่มกระชายดำ ปักธงชัยที่ร้านอาหาร พี่นางใหญ่ มีฝนโปรยปรายตอนสี่ทุ่มเศษ ไม่หนักมากพอรับไหว งานนี้ลูกค้าวัยเกษียนทั้งนั้น
วราภรณ์ มิวสิค อยู่ที่ปักฯหรืออยู่ในตัวโคราชครับ วันไหนได้ผ่านได้พบกันทักทายกันด้วยนะครับ

ออฟไลน์ วราภรณ์ มิวสิค

• ระดับ 2
  • *
  • HL#7E8F99F0 เอื้อศิลป์
ตอบพี่ชัยราชา ขอรับ วราภรณ์ มิวสิค (ตั้งใหม่ต้นปี 55) แต่ประสพการณ์ พอไปวัดไปวาได้ ทั้งผมเองและวราภรณ์ครับ ที่ตั้งบ้านป่ากล้วยพัฒนา (เขาพญาปราบ) ตะขบ ปักธงชัย ขอรับ เคยได้ชมผลงานด้านหน้าเวทีของพี่ ชัยราชา อยู่หลายงานทีเดียว ความเก่งกาจ หากได้สักครึ่งของพี่ ชัยราชา คงภูมิใจไม่น้อย ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ ทุกคนครับ น้องใหม่อย่าง วราภรณ์ มิวสิคขอน้อมรับคำแนะนำติชม  ขอรับ