ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ประจำปี 2556  (อ่าน 288682 ครั้ง)

ออฟไลน์ mos

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#4D2310F9 จาก X MEN
รางวัลเสื้อ จากพี่นาย 40 รางวัล  จากท่านเอ๊ก 5 จากป๋าดวน 10 กรอบพระอีก 1

รวมแล้ว 50 กว่ารางวัล คนลงทะเบียน 60 กว่าคน    น้าป้อมไม่ได้อะไรเลย...ซวยจัดไปรดน้ำมนต์ซ่ะ  

ขนาดผมว่าซวยๆๆๆๆ   ปากก็หมา  ผมยังได้เสื้อเก่าๆมาตัวหนึ่ง  
ผมก็เหมือนกัน สงสัยรายชื่อตกหล่น

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ผมก็เหมือนกัน สงสัยรายชื่อตกหล่น
มีสมาชิกที่ไม่ได้รางวัลอยู่ประมาณสัก 10 คนครับ

yadongsound

• บุคคลทั่วไป
สงสัยคงเป็น 1 ใน 10 ที่พลาดรางวัล

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
ขอขอบพระคุณแขกที่มาเยือนทุกท่าน
คณะกรรมการจัดงานและสมาชิกภาคตะวันทุกคน
ทีมงานเครื่องเสียง ไฟ เวที ดนตรี นักร้อง
โดยเฉพาะทีมงาน Audio center

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• **
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
น่าเสียดาย...........ติดงานอยู่สองคืน จบ....................... :happy: :happy: :happy: :happy:

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
ครับ  ในเมื่อไม่มีศัตรูถาวรได้  ก็ไม่มีมิตรแท้ได้เช่นกัน  

คนอย่างผมปากกับใจตรงกัน   ในเมื่อไม่มีใจให้กันก็ไม่ต้องฝืน   ผมก็ว่าดีเหมือนกัน  

ลุง....ไปจกตากะใครเค้ามาอีกล่ะเนี่ย.... ??? :cry:

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
ลุง....ไปจกตากะใครเค้ามาอีกล่ะเนี่ย.... ??? :cry:

รีบเคลียร์ด่วน  เอิ๊ก ๆๆๆๆๆ

เพิ่งรู้ว่าหมอแกขี้น้อยใจ  :o^: :o^: :o^: :love2: :love2: :hap5: :hap5: :hap5:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)

พี่มันคนไม่ดี   เมียพี่ว่างั้น 

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )

คนอย่างผมเหรอคิดมาก

ผู้การเปี๊ยกว่าอยู่บ่อยๆ ปากหมา พูดไม่คิด  แล้วผมจะเชื่อใครดี

ขอยืนยัน นั่งและนอนยัน ว่าไม่ได้คิดไปเองครับ  เหตุการณ์มันเป็นแบบนั้นจริงๆ  ไแต่ไม่เป็นไร  อย่างน้อยเมียที่บ้านก็ยังหุงข้าวให้กิน ขับรถให้นั่ง ยังยอมให้ขี่
ไม่มีใครรักหมอ...ไม่เป็นไร..แต่ผมรักอยู่...ไม่เชื่อลองหลงมาพัทยาสิ...ถ้าไม่ซอดแจ้งเรียกผมว่า...ัตว์...ได้เลย... ;D ;D :love2: :love2:

• คณะก่อการ
ไม่มีใครรักหมอ...ไม่เป็นไร..แต่ผมรักอยู่...ไม่เชื่อลองหลงมาพัทยาสิ...ถ้าไม่ซอดแจ้งเรียกผมว่า...ัตว์...ได้เลย... ;D ;D :love2: :love2:

รอให้ร้านปิด ตอนตีห้า  ช่วยพี่อมรเก็บของกลับบ้านใช่ไม๊

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• *
  • You'll never drunk alone
ของฝากรอบดึกก่อนปิดงาน 30/3/56 ที่หาดพลาครับ

เสียดาย ถ้าไปคงหมดดากแน่ งามๆทั้งนั้นเลย

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
เสียดาย ถ้าไปคงหมดดากแน่ งามๆทั้งนั้นเลย

บู๋ยยย ถืกสเป๊คเพิ่นคักเนาะ

yadongsound

ถ้าน้าอู๊ดอยากสัมผัส ผ่านมาทางระยองเมื่อใหร่บอกนะครับ ผมจะเรียกน้องๆมาปรนนิบัติ

• *

ขอขอบคุณพี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ สมาชิกทุกท่านที่ให้ความสนใจเข้ามาร่วมงานกันมากกว่าที่ประเมิณไว้ จนโต๊ะจีนที่ประมาณไว้ไม่พอ ต้องขอโทษสำหรับคนที่มาทีหลังแล้วไม่มีที่นั่งเป็นอย่างสูงครับ

โต๊ะจีนไม่พอได้ไงเห็นหมอนพบอกงานแต่งข้างๆมีโต๊ะว่างเพียบ ไม่หลอยตู๊ดไปกินงานนั้น  :hap3:

• คณะก่อการ
โต๊ะจีนไม่พอได้ไงเห็นหมอนพบอกงานแต่งข้างๆมีโต๊ะว่างเพียบ ไม่หลอยตู๊ดไปกินงานนั้น  :hap3:

เกือบแล้ว  ถ้าไม่ติดที่ใส่เสื้อมี๊ตติ้ง   พี่สวมรอยไปแล้ว

ตู้ลำโพงบ้านๆน่าจะต่อเอง   แอมป์บ้านหม้อสองตัว  แอมป์หน้าลายอีกตัว มิกซ์เล็กๆใช้เอ็คโค่ ไมค์ลอยเก่าๆ + เอ๊กตรีมส์แคร๊ก

แต่แจกความสุขด้านเสียงเพลงได้อย่างไม่หยุดหย่อน จนเลิกงาน ในขณะที่พวกเราวุ่นวายกับการซาวด์เช็คและแก้ปัญหาเครื่องเทพให้ทำงานแบบเทพๆ

• *
แต่แจกความสุขด้านเสียงเพลงได้อย่างไม่หยุดหย่อน จนเลิกงาน ในขณะที่พวกเราวุ่นวายกับการซาวด์เช็คและแก้ปัญหาเครื่องเทพให้ทำงานแบบเทพๆ

เป็นอย่างที่ผมคิด รับงานคนอื่นล่ะแป๊บเดียวโอเค แต่งานเลี้ยงกันเองปรับๆ บิดๆหมุนๆอยู่นั้นล่ะกว่าจะได้ฟัง  :hap3:

• คณะก่อการ
เป็นอย่างที่ผมคิด รับงานคนอื่นล่ะแป๊บเดียวโอเค แต่งานเลี้ยงกันเองปรับๆ บิดๆหมุนๆอยู่นั้นล่ะกว่าจะได้ฟัง  :hap3:

คิดถึงวงนกกะซุมเลย  ห้าทุ่มยังตั้งสายกีตาร์ไม่เสร็จ 

• คณะก่อการ
ยอมรับหมอนพแกรักครอบครัวจริง ขนาดผมจะจัดเด็กให้  แกยังสบัดแขนเดินหนีเลย ถ้าเป็นผมมีคนจัดให้แบบนี้ผมไม่ปฏิเสธแน่ ;D ;D ;D

ผมกำลังจะไปเยี่ยวครับพี่ สุดอั้นแล้ว

• *
คิดถึงวงนกกะซุมเลย  ห้าทุ่มยังตั้งสายกีตาร์ไม่เสร็จ 

:hap5: ประมาณนั้นล่ะพี่ มีปัญหาทุกงาน

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ครับ  ในเมื่อไม่มีศัตรูถาวรได้  ก็ไม่มีมิตรแท้ได้เช่นกัน  

คนอย่างผมปากกับใจตรงกัน   ในเมื่อไม่มีใจให้กันก็ไม่ต้องฝืน   ผมก็ว่าดีเหมือนกัน  

งั้นคราวหน้า คราวไหนก็ไม่ต้องไปงานใครแล้วนะ..

เดี๋ยวมีคนเกลียดเพิ่ม.. ;D

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
แล้วตอนที่ผมเล่นมัน พอฟังออกมาเป็นเพลงได้ป่าวครับ เพราะอยู่บนเวทีไม่รู้เรื่องหรอก แค่ไ้ด้ยินเสียงพวกกันเองก็พอแล้ว...ข้างล่างยำกันเอาเอง..อิอิ

• *
แล้วตอนที่ผมเล่นมัน พอฟังออกมาเป็นเพลงได้ป่าวครับ เพราะอยู่บนเวทีไม่รู้เรื่องหรอก แค่ไ้ด้ยินเสียงพวกกันเองก็พอแล้ว...ข้างล่างยำกันเอาเอง..อิอิ

ผมได้ยินวง Flipper Jam เล่นเป็นเพลงก็ในผับกับงานแต่งเจ้าอาวาสเท่านั้นล่ะพี่ สุดยอด  :th2:
แต่ที่งานแต่งคราวโน้นนนนน กับที่ศักดิ์สายธาร ฟังเสียงบ่ออกเลยพี่ ไปเห็นเล่นในผับถึงได้ร้อง ป๊าดดดดดดด   

• คณะก่อการ

เป็นเพลงครับพี่   เสียอย่างเดียว  นักดนตรีแก่ไปนิด.... :hap3: :hap3:

เอ้อ.....แล้วพี่ๆร้องเพลงอะไรกันบ้าง  ผมฟังไม่รู้เรื่อง

noomnoom

สวัสดีครับท่านพี่ทั้งหลาย รายงานตัวครับผม หนุ่ม หมวกแดงครับ ได้รางวัลมารอหรัสลับอยู่เหมือนกัน ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• *
  • You'll never drunk alone
ถ้าน้าอู๊ดอยากสัมผัส ผ่านมาทางระยองเมื่อใหร่บอกนะครับ ผมจะเรียกน้องๆมาปรนนิบัติ

ครับผม จ่อยๆ หน้าแหลมๆ นมใหญ่ๆ เจอแบบนี้ อั๊วยอมตาย เลยละครับพี่นิวัติ