ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีหลังปีใหม่ครับ นานๆได้กลับมาบ้าน  (อ่าน 436 ครั้ง)

ออฟไลน์ เคนยา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 8D1C911C ( จาก ศิลปินหน้าวัด อ.ไก่)
สวัสดีหลังปีใหม่ครับ นานๆได้กลับมาบ้าน
« เมื่อ: วันที่ 15 มกราคม 2024, 09:28:39 น. »
กราบสวัสดี มิตรหมอแคน แฟนหมอลำทุกๆท่าน  หวังว่าทุกๆท่านคง สบายดี  นานๆได้เข้ามาบ้านเดิม  มีแต่ความคิดถึง ทุกๆท่าน 

ออฟไลน์ Sumatethep

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 6E664E4B ซื้อจาก ชัยสแตมป์ ลำปาง
สวัสดีหลังปีใหม่ครับ นานๆได้กลับมาบ้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 15 มกราคม 2024, 09:44:55 น. »
อ้าว เหมือนจะเห็นท่านแย้มๆเข้ามาแล้วครั้งหนึ่ง ไม่เป็นไรครับ คิดถึงเมื่อไหร่แวะเข้ามาเลยครับ

ยุคสมัยเปลี่ยนไปเยอะ กลิ่นไอเครื่องเสียงดนตรีแบบเก่าๆใช้มือทำเองค่อยหายไปแล้วครับ มีแต่ระบบดิจิทัลเข้ามาแทนที่

ท่านได้อะไรดีๆที่หายไป นำมาฝากกันบ้างนะครับ

ยินดีต้อนรับกลับมาครับ
 :30: