ผู้เขียน หัวข้อ: extreme ตัวใหม่ รุ่นอะไรครับ  (อ่าน 2305 ครั้ง)

paytay

• บุคคลทั่วไป
extreme ตัวใหม่ รุ่นอะไรครับ
« เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2007, 14:03:53 น. »
อยากให้ตัวใหม่มี เอ็กโค่ จะได้ต่อไมค์ร้อง เหมื่อน โปรแกรมคาราโอเกะ ลิเกซิ่ง ครับ

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • You'll never drunk alone
Re: extreme ตัวใหม่ รุ่นอะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2007, 14:14:52 น. »
อยากให้ตัวใหม่มี เอ็กโค่ จะได้ต่อไมค์ร้อง เหมื่อน โปรแกรมคาราโอเกะ ลิเกซิ่ง ครับ
ผมกลัวว่ามันจะกินทรัพยากรเครื่องนะสิครับ หรือยังไงครับท่าน X-men