ผู้เขียน หัวข้อ: มิกเซอร์ที่ใช้ในงาน" การบริหารจัดการระบบเครื่องเสียงอย่างมืออาชีพ "  (อ่าน 2537 ครั้ง)

adsound101

• บุคคลทั่วไป
ขออนุญาตสอบถามเฮียสมโภช มิกเซอร์ที่ใช้ในงาน" การบริหารจัดการระบบเครื่องเสียงอย่างมืออาชีพ " ณ.โรงแรมแก่นนคร
จ.ขอนแก่น เมื่อ 28 กย. ที่ผ่านมา ที่เฮียใช้ทดสอบ Program Smartlive อ่ะครับ เป็น Soundcraft รุ่นไหนครับ

ขอขอบพระคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 17 ตุลาคม 2011, 19:24:54 น. โดย Batman »

adsound101

..ขออภัยครับผมลืมลดขนาดภาพ..

ผมสนใจอยากครอบครองครับ..(เข้าใจว่าเฮียคงเลือกเฟ้นดีแล้ว อิๆ  ;D ) ขอบพระคุณครับ

independent

ถ้าไม่มีเอฟเฟ็กในตัว น่าจะเป็นรุ่น MPMI 12
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 17 ตุลาคม 2011, 01:39:35 น. โดย independent »

ออฟไลน์ AJ-AUDIO

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 7EE34218 อภินันทนาการ จาก "หนุ่มเมืองลำดวน"
เป็นรุ่น MPM12 ถูกต้องครับ

:thank1:

adsound101

เป็นรุ่น MPM12 ถูกต้องครับ

:thank1:
ขอบพระคุณครับเฮีย ที่มาตอบ ปีใหม่นี้เสร็จผมละ ใช้คู่กับ PS12 ตัวใหม่ของเฮีย..ท่าทางคงจะเข้ากั๊น เข้ากัน ปานเลือยไม่..อิๆ