ผู้เขียน หัวข้อ: มีลำโพงกลางแหลม จะแยกกลางกับแหลมออกต้องทำยังไงครับ  (อ่าน 1340 ครั้ง)

ออฟไลน์ seven

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 2
  • *
  • 76E4C89D หนึ่งซาวด์โปร
มีลำโพงกลางแหลม จะแยกกลางกับแหลมออกต้องทำยังไงครับ ของ K.power 500 วัต ลองแยกกลางออกแล้ว แยกขับคนละตัว พอจะขับเสียงแหลมเปิดเครื่องขยาย มีเสียงดังเหมือนสัญญาณเตื่อนที่ดอกเสียงแหลมมันเกิดจากอะไรคับ

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
Re: มีลำโพงกลางแหลม จะแยกกลางกับแหลมออกต้องทำยังไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 18 มิถุนายน 2012, 22:29:03 น. »
มีลำโพงกลางแหลม จะแยกกลางกับแหลมออกต้องทำยังไงครับ ของ K.power 500 วัต ลองแยกกลางออกแล้ว แยกขับคนละตัว พอจะขับเสียงแหลมเปิดเครื่องขยาย มีเสียงดังเหมือนสัญญาณเตื่อนที่ดอกเสียงแหลมมันเกิดจากอะไรคับ

แยกไปเพื่ออะไร   แยกกันไปทำไม   ทำไมไม่สามัคคีกัน

รวมกันเราอยู่  แยกกันเราตาย  โดยเสียงแหลมท่านจะตายก่อนหากจัดการได้ไม่ดีพอ  เตรียมกรวดน้ำให้ล่วงหน้าได้เลย

kess-amp

• บุคคลทั่วไป
Re: มีลำโพงกลางแหลม จะแยกกลางกับแหลมออกต้องทำยังไงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2012, 22:39:22 น. »
สงสัยจะกลับบ้านเก่าแล้วอ่าครับท่าน

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2012, 22:53:57 น. »
 :cheer: :beer: ปลดสายดอกแหลมออก ก็แยกกันได้แล้วล่ะครับ แต่ว่าต้องใช่ขยายเพิ่มอีกตัวนึง  :cheer1: :beer: