ผู้เขียน หัวข้อ: เดินสายข้ามจังหวัดโคราช-ขอนแก่นฝนตกตลอดเกือบไม่ได้เล่น..........ชัยราชา  (อ่าน 4977 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชัยราชา

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
จากโคราชไปที่งาน 220 กม.บ้านหนองหิน จ.ขอนแก่น ฝนตกตลอดไปถึงตั้งเวทีไม่ได้สถานที่คับแคบฝนก็ตก
เลยขอเจ้าภาพตั้งเป็นชั้นเดียวใต้ชายคาบ้านหลบฝนได้นิดหน่อย ก็เล่นเลิกหกทุุ่ม เก็บของเสร็จตีสอง ถึงโคราชเกือบหกโมงเช้า
ไม่ได้นอนเลย แต่คุ้มค่าเหนื่อยครับ

ออฟไลน์ จืดศักดิ์

• ระดับ 5
  • *
  • 6C853617 ( ครูภูม )
*** สวยงามครับพี่  ***

:beer:  :beer:  :beer:

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
โห   คือไปไกลแท่    แล้วมันจะมีแรงกลับมาทำการบ้านไหมล่ะ  เอิ๊ก ๆๆๆๆ

P.MUSIC.

• บุคคลทั่วไป
แรงดีไม่มีตก รับเต็มเต็มครับท่าน.ชัยราชา  
ได้ลองตู้ใหม่ไหมครับท่าน :th2: :th2: :thank1: :thank2: P.MUSIC. F-HORN.EED101. :love2:

• *
โห   คือไปไกลแท่    แล้วมันจะมีแรงกลับมาทำการบ้านไหมล่ะ  เอิ๊ก ๆๆๆๆ
ช่วงนี้งานห่าง งานเข้าที่ไหนรับหมด  เรื่องทำการบ้านบางครั้งก็ไม่ต้องใช้แรงมากใช้ความมันส์อย่างเดียว

เอ้... ท่าน ภู ตอนนี้เรื่องน้องแอนไปถึงไหนแล้ว ที่เขาว่าท้องจริงรึปล่าว สงสารเด็กมันอย่าทอดทิ้งเขาเลย   ;D  :hap3:  :hap5:

แรงดีไม่มีตก รับเต็มเต็มครับท่าน.ชัยราชา  
ได้ลองตู้ใหม่ไหมครับท่าน :th2: :th2: :thank1: :thank2: P.MUSIC. F-HORN.EED101. :love2:
              ตอนนี้ใช้เจบินอยู่ 8 เซท ส่วน F horn เป็นของ อ.วิมานมิวสิค พอดีผมไปธุระที่ 101 ท่าน อ.วิมานช่วยค่าน้ำมันให้รับ F hornให้ด้วย
           ตอนนี้การบรรทุกผมยังไม่ลงตัว ถ้าลงตัวคงจะสั่ง  F horn ประมาณ 8 ตู้ ต้องรอกระบะเสริมคอกใหม่ก่อน

P.MUSIC.

ขอบคุณครับ รับทราบครับท่าน.ชัยราชา โคราช.

yadongsound

คักขนาด พี่เรา หากินข้ามเขตุ  :D :happy:

• *
งานเยอะจริงๆ ป๋าชัย...แบ่งมาพัทยามั่งครับ
ฝนตกทุกวันๆ จริงๆ พับผ่า จะรับงาน ก็ยังได้เสียว อิ อิ  ;D ;D ;D
ที่โคราชรับไม่แพงครับ สู่พัทยาไม่ได้ราคาดี

คักขนาด พี่เรา หากินข้ามเขตุ  :D :happy:
       ช่วงนี้เข้าพรรษางานห่างล่ะ

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ไปเป็นลูกน้องป๋าชัย ดีกว่ามั้ง...มีงานเกือบทุกวัน.. ;D ;D ;D :D :D

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
รับคอนวอยเพิ่มอีกสักคนไหมครับป๋าาาา...

yadongsound

ที่โคราชรับไม่แพงครับ สู่พัทยาไม่ได้ราคาดี

ช่วงนี้เข้าพรรษางานห่างล่ะ
งานห่างก็แวะมาเที่ยวระยองเด้อ!

ออฟไลน์ สุระชาติ

• *
  • 7485360D,9660E447,5D12658A(เด็กชายเคยโสด)
สู้ๆๆเงินๆๆ

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
                       เอ้... ท่าน ภู ตอนนี้เรื่องน้องแอนไปถึงไหนแล้ว ที่เขาว่าท้องจริงรึปล่าว สงสารเด็กมันอย่าทอดทิ้งเขาเลย   ;D  :hap3:  :hap5:

เห็นด้วยครับ ;D

• *
งานห่างก็แวะมาเที่ยวระยองเด้อ!
               ได้เลย เดี๋ยวจิไปเยี่ยม ไม่นานหรอก

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
มาขอนแก่นกะบ่บอกน้อครับอิพ่อ ผมสิได้ไปยามครับ

• *
มาขอนแก่นกะบ่บอกน้อครับอิพ่อ ผมสิได้ไปยามครับ

อ้ า ว ลูกหล่าอยู่ สารคามไม่ใช่นิ

ให้ผมเดาที่คุ้มนี่คงไม่ใช่เรื่องเงินแน่... ;D

เงิน นั้นแหละ แต่เป็น ทิปของนักร้องของแดนซ์ฯ เยอะพอสมควร พี่ก็พอได้ค่ากับข้าวเหมียนกัลป์

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
ย่าน ไฟดูดเนาะ พี่ชัย  ....................หรือพี่ชัย ไฟแรงกว่าวุ๊ยเนี่ย :happy: :happy: :happy: :happy: :happy: :happy:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
                   อ้ า ว ลูกหล่าอยู่ สารคามไม่ใช่นิ

เขาย้ายไปอยู่ขอนแจ่นแล้วครับป๋า

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
แล่วพี่ไปแอบอยู่ตรงไหนครับ

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299

เอ้... ท่าน ภู ตอนนี้เรื่องน้องแอนไปถึงไหนแล้ว ที่เขาว่าท้องจริงรึปล่าว สงสารเด็กมันอย่าทอดทิ้งเขาเลย   ;D  :hap3:  :hap5:

เหอ เหอ มุขนี้ไม่ได้ผลแน่ ๆ  เอิ๊ก ๆๆๆๆ

เห็นด้วยครับ ;D

อะฮ้า    มีกองเชียร์ด้วย  :hap5: :hap5: :hap5:

• *
ย่าน ไฟดูดเนาะ พี่ชัย  ....................หรือพี่ชัย ไฟแรงกว่าวุ๊ยเนี่ย :happy: :happy: :happy: :happy: :happy: :happy:

กับไฟไม่ค่อยกลัวครับ แต่ '' ย่าน ''

เขาย้ายไปอยู่ขอนแจ่นแล้วครับป๋า

บ่ ฮู้ นะ เนี๊ย

เหอ เหอ มุขนี้ไม่ได้ผลแน่ ๆ  เอิ๊ก ๆๆๆๆ

ไม่เป็นไรครับเรื่องที่ผ่านๆมาผมจะไม่พูดถึงอีก เรื่องน้องแอนผมขอรับเลี้ยงแทนก็ได้ครับ

แล่วพี่ไปแอบอยู่ตรงไหนครับ

อยู่หน้ามุขบนบ้านเจ้าภาพโน้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 สิงหาคม 2012, 16:26:08 น. โดย ชัยราชา »