ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องกลุ้มจะปรึกษา  (อ่าน 6895 ครั้ง)

kunjoi

• บุคคลทั่วไป
Re: มีเรื่องกลุ้มจะปรึกษา
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 12 มีนาคม 2009, 13:36:41 น. »
เคสนี้ ต้องรอ ท่านๆ ที่ออกงานละครับ..
กรณี่ที่1.ท่านใช้เพาเวอร์ยี่ห้อเดียวกันหรือเปล่าครับ 2.ท่านลงกราวด์ดีหรือยังครับ
ทางแก้ต้องตอกสายกราวด์ลงดินให้ลึกๆหน่อยครับท่านโดยขันติดที่แท่นเพาเวอร์ให้แน่นๆ
555หรือว่าท่านจ่ายค่าแรงเพาเวอร์น้อยไปเลยหิว..ฮิฮิ

yaizaza

• บุคคลทั่วไป
Re: มีเรื่องกลุ้มจะปรึกษา
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 12 มีนาคม 2009, 18:52:15 น. »
กรณี่ที่1.ท่านใช้เพาเวอร์ยี่ห้อเดียวกันหรือเปล่าครับ 2.ท่านลงกราวด์ดีหรือยังครับ
ทางแก้ต้องตอกสายกราวด์ลงดินให้ลึกๆหน่อยครับท่านโดยขันติดที่แท่นเพาเวอร์ให้แน่นๆ
555หรือว่าท่านจ่ายค่าแรงเพาเวอร์น้อยไปเลยหิว..ฮิฮิ
คนละยี่ห้อครับเป็นของสั่งประกอบ ต่อกราวด์ที่คอมพิวเตอร์อย่างเดียวครับ