ผู้เขียน หัวข้อ: แสดงในโคราช  (อ่าน 7137 ครั้ง)

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL740E3299
Re: แสดงในโคราช
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 3 กรกฎาคม 2009, 12:45:03 น. »
เขาจะไปหาผมที่บ้านครับ.....จะลองเครื่องเสียงกับ Extreme ให้เพื่อนฟัง เพราะเขาสนใจอยากจะเปลี่ยนมาเล่น xtreme

ออฟไลน์ เอื้อศิลป์มิวสิค

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 5
  • **
  • HL#4C0BD324 รับจาก X-MEN
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 3 กรกฎาคม 2009, 15:47:09 น. »
  วันเสาร์ เล่นที่ไหนครับ ถ้าอยู่ใกล้จะแวะไปเยี่ยมชม :happy:

โคราชรวมพลจักมื้อบ่ สิได้รู้จักกัน :beer: :party: :cheer1:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 กรกฎาคม 2009, 22:16:59 น. โดย เอื้อศิลป์มิวสิค »

ออฟไลน์ uit

• ระดับ 4
  • *
  • HL#1 No.440806DB HL#2 No.4D2D90F3
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันที่ 3 กรกฎาคม 2009, 16:01:05 น. »
โคราชรวมพลจักมื้อบ่ สิได้รู้จักกัน
   น่าสนใจนะครับ รวมพล Xtreme เมืองย่า ฯ
ที่โคราช วงที่เล่น Xtreme น่าจะหลายวงอยู่นะ แต่ไม่รู้ว่าใครเป็นสมาชิกที่ใช้ของแท้บ้าง
     ของผมเพิ่งขายให้สมาชิก ไป 1 ชุด เดี๋ยววันหลังจะให้สมัครสมาชิก web.
  วงผมยังเป็นวงเล็ก ๆ แบบรากหญ้า ที่จริงให้หลานทำ ผมแค่จัดหา คอม - Sound ช่วยด้านเทคนิค

วันเสาร์ - อาทิตย์นี้ นักร้องแดนซ์เซอร์ ติดงานกันหมด คงทิ้งท้ายก่อนเข้าพรรษา
   วันเสาร์เย็น รับงานที่บ้านยางใหญ่ งานขึ้นบ้านใหม่ ตอนแรกเจ้าภาพ บอกว่าเอาแบบ เล็กๆ ร้องกันเอง
เลยปล่อยนักร้องที่ร้องประจำไปหมด แล้วมาแจ้งอีกทีว่าต้องการนักร้องด้วย หานักร้อง แดนซ์เวอร์ ไม่ได้เลย
ให้เจ้าภาพเขาหาเอาเอง
   ส่วนเช้าวันอาทิตย์ งานแต่ง ใกล้ ๆ บ้าน ครับ

• ระดับ 5
  • **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: วันที่ 3 กรกฎาคม 2009, 17:26:35 น. »
   น่าสนใจนะครับ รวมพล Xtreme เมืองย่า ฯ
ที่โคราช วงที่เล่น Xtreme น่าจะหลายวงอยู่นะ แต่ไม่รู้ว่าใครเป็นสมาชิกที่ใช้ของแท้บ้าง
     ของผมเพิ่งขายให้สมาชิก ไป 1 ชุด เดี๋ยววันหลังจะให้สมัครสมาชิก web.
  วงผมยังเป็นวงเล็ก ๆ แบบรากหญ้า ที่จริงให้หลานทำ ผมแค่จัดหา คอม - Sound ช่วยด้านเทคนิค

วันเสาร์ - อาทิตย์นี้ นักร้องแดนซ์เซอร์ ติดงานกันหมด คงทิ้งท้ายก่อนเข้าพรรษา
   วันเสาร์เย็น รับงานที่บ้านยางใหญ่ งานขึ้นบ้านใหม่ ตอนแรกเจ้าภาพ บอกว่าเอาแบบ เล็กๆ ร้องกันเอง
เลยปล่อยนักร้องที่ร้องประจำไปหมด แล้วมาแจ้งอีกทีว่าต้องการนักร้องด้วย หานักร้อง แดนซ์เวอร์ ไม่ได้เลย
ให้เจ้าภาพเขาหาเอาเอง
   ส่วนเช้าวันอาทิตย์ งานแต่ง ใกล้ ๆ บ้าน ครับ

ผมเสาร์เช้าอยู่หนองไข่น้ำ เย็นหลังตลาดหัวรถไฟ  อาทิตย์เย็นมะเกลือเก่าทำเล็กๆเหมือนกันทำไปเพราะใจมัก หลังจากนั้นว่างยาวครับ

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
Re: จะไปเยี่ยม
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: วันที่ 3 กรกฎาคม 2009, 19:19:04 น. »
ท่านเอื้อศิลปครับเดี๋ยวตอนค่ำหลังตลาดผมจะไปเยี่ยม เพราะตอนเช้ามีนัดกับ อ.สมศักดิ์

• ระดับ 5
  • **
Re: จะไปเยี่ยม
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: วันที่ 3 กรกฎาคม 2009, 19:45:16 น. »
ท่านเอื้อศิลปครับเดี๋ยวตอนค่ำหลังตลาดผมจะไปเยี่ยม เพราะตอนเช้ามีนัดกับ อ.สมศักดิ์
ยินดีต้อนรับครับ หลังเวทีเลยครับงานไม่ใหญ่แบบสบายๆครับ 

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
Re: ถึง ท่านเอื้อศิลป
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: วันที่ 5 กรกฎาคม 2009, 01:37:58 น. »
คืนที่ท่านเอื้อศิลปเล่นหลังตลาดขอโทษทีครับไม่ได้ไปหาพอดีผมรับงานด่วนที่หนองหญ้าขาว อ.สีคิ้ว
เดี๋ยวจะนำภาพมาลงให้ชมครับ ไว้วันหลังนะครับ ช่วงกลางวันก็ไปคุยกับ อ.สมศักดิ์มาแล้วท่านแนะนำดีมากครับ