ผู้เขียน หัวข้อ: งานเลี้ยงคณะสรรพสามิต จ.เชียงราย ณ โรงงานสุราเชียงใหม่ 26 มิ.ย.52  (อ่าน 12643 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ดูๆแล้วมีแต่เซียนตั่วเนี่ย  ของท่านคือดีแท้ ทั้งหล่อทั้งยาว.......อิอิ

keenew

• บุคคลทั่วไป
เมาทั้งคืนแน่ โรงงานสุรา เอิ๊ก  :cheer: :beer:

ออฟไลน์ ป๊อก มิวสิคโปร

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • ทำสังคมให้น่าอยู่ เพื่อ ความน่าอยู่ของสังคม
(....)

ใครครับเนี่ย ผู้หญิงแน่ๆเลย ฮิฮิ

สาวโฮงเหล้า

k2508

ลองปรึกษา ผบ.ทบ.ดูนะครับว่าจะอนุมัติไหมครับ  อิอิ
อิอิ ใครจะเสี่ยงล่ะท่าน

เห็นกระทัดรัดแบบนี้อยากได้มั่งจัง

ขายถืกๆ ดีบ่ พี่ยอด

ดูๆแล้วมีแต่เซียนตั่วเนี่ย  ของท่านคือดีแท้ ทั้งหล่อทั้งยาว.......อิอิ
ขอบคุณหลายๆเด้อท่าน

เมาทั้งคืนแน่ โรงงานสุรา เอิ๊ก  :cheer: :beer:
มีทั้งมาวสุรา และมาวตัวเลขอ่ะท่าน  :beer:

สาวโฮงเหล้า
ครับ สาวโฮงเหล้า ว่างๆคงต้องชวนป๋ามาช่วยร้องเพลงซะหน่อย อิอิ

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9

ขายถืกๆ ดีบ่ พี่ยอด

นึกว่าจะให้ยืมมาใช้ฟรีๆๆ

k2508

นึกว่าจะให้ยืมมาใช้ฟรีๆๆ
ได้ครับ แต่ต้องเอาขวดเขียวๆ ไปล่อซักโหลนะพี่ อิอิ :beer:

ออฟไลน์ เบิร์ดมิวสิค สกลนคร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
555 เตรียมงานหน้า อิอิ
อืมมม น่าคิด คิดได้หลายทาง อิ อิ  ;D   ;D