ผู้เขียน หัวข้อ: เกือบไม่ทันฝน อิอิ  (อ่าน 1186 ครั้ง)

semgo

• บุคคลทั่วไป
เกือบไม่ทันฝน อิอิ
« เมื่อ: วันที่ 3 มิถุนายน 2012, 21:17:40 น. »
งานบวชอีกงานที่รอดน้องฝนไปได้แบบระรึมๆ
เหลืออีก3จะจบการแสดงทะว่าฝนระรึมพอดีเลย เล็กๆกับคาราextremeที่เพิ่งเริ่มได้ไม่นานแถมยังอ่านคู่มือยังไม่จำ อิอิ

มีช่วงโฟคซองหน่อยครับโดยศิลปินที่เลาะบ้านงานครับ แต่มือพินเป็นพ่อของนาค มือกีต้าร์จาก จิปาถะซาวด์
พินตัวนี้มือกีตาร์บอกว่าได้มาจากมือน้าหว่อง มงคล อุทก ให้มากับตัวเองเมื่อสมัยไปคอนเสริตที่จัดกันในงานอนุรักษ์สิ่งแวดล้อมลดโลกร้อนเพื่อมนุษย์ที่จ.ตาก
ส่วนกีตาร์สวยๆเสียงดีนี่ยืมมาจากพระเจ้าอาวาสที่วัดป่าแถวๆบ้านงานล่ะครับ อิอิ

เริ่มๆจิมันส์กันแร่ะ อิอิ

ขอบคุณ  เจ้าภาพ  ระบบเสียงจิปาถะ และทีมกุ๊กไก่แด้นซ์2010ขาประจำ    
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 3 มิถุนายน 2012, 21:24:19 น. โดย semgo »

ออฟไลน์ วงดนตรี Rock Udon

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#5490292C, HL#6E66CE59,ท่านโสด
Re: เกือบไม่ทันฝน อิอิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 3 มิถุนายน 2012, 23:11:10 น. »
สุดยอดเลย ท่าน