ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการขอ license และแจ้งการโอนเงิน  (อ่าน 3214 ครั้ง)

mildly

• บุคคลทั่วไป
เรื่องการขอ license และแจ้งการโอนเงิน
« เมื่อ: วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2007, 18:05:10 น. »
เรียนสมาชิกทุกท่าน เรื่องการขอ  license และแจ้งการโอนเงิน อยากรบกวนสมาชิกโพสข้อความที่บอร์ดย่อย "ขอไลเซ่นต์ Xtreme Karaoke สำหรับผู้ที่สั่งซื้อแล้ว... " (ฝากท่าน x-men ด้วยครับ ตอนนี้ยังโพสกระทู้ใหม่ไม่ได้เลย)

ก็ไม่มีอะไรมากหรอกครับ เพียงแต่ผมเห็นว่า การขอ licenes ในกระทู้ โปรแกรม Xtreme karaoke มันทำให้กระทู้อื่น ๆ ตกไปเร็วมาก ซึ่งบางกระทู้เป็นการพูดคุยกันและมีคำถามคำตอบเรื่องเทคนิค ๆ ต่าง ๆ ซึ่งบางคำตอบเป็นคำตอบที่ดีมาก ๆ แต่ก็โดนกระทู้แจ้งการโอนเงินเตะไปอยู่หน้าอื่น ทำให้สมาชิกใหม่ที่เข้ามาใหม่ไม่เห็นกระทู้เหล่านั้น ทำให้เกิดคำถามเดิม ๆ ซ้ำกันบ่อย ๆ (ก็ถามได้เรื่อย ๆ แหละครับ ยินดีตอบครับ ถ้ารู้ก็ตอบให้เลย ถ้าไม่รู้ก็จะพยายามหามาให้ครับ อิอิ) ก็เลยอยากให้มันเป็นระเบียบนิดนึงน่ะครับ

สมาชิกท่านอื่นเห็นควรว่าไงมั่ง ขอความเห็นหน่อยครับ

ออฟไลน์ ป๊อก มิวสิคโปร

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • ทำสังคมให้น่าอยู่ เพื่อ ความน่าอยู่ของสังคม
Re: เรื่องการขอ license และแจ้งการโอนเงิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2007, 18:33:05 น. »
อืม..เห็นควรด้วย

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
Re: เรื่องการขอ license และแจ้งการโอนเงิน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2007, 00:28:58 น. »
 ;Dก็เป็นความคิดที่ดีนะครับ ;D

chollathee

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2007, 08:26:08 น. »
ผมได้สร้างห้องย่อยใหม่ให้แล้ว แต่...ยังไม่เห็นใครไปโพสเลย

ก็ไม่รู้จะแก้ไขปัญหายังไง เอาเป็นว่า...ถ้าเจอ...ผมจะย้ายไปไว้ที่ห้องย่อยเองก็แล้วกันครับ สำหรับคนที่โพสไม่ถูกที่

ส่วนที่โพสกระทู้ใหม่ไม่ได้นั้น ตอนแรกผมเซ็ตไว้อย่างนั้นเองครับ

เพราะอยากให้ท่าน x-men ไปโพสไว้ แล้วคนที่จะขอ ให้ไปโพสต่อ มันจะรายงานไปที่ท่าน x-men ทาง Email เอง

แต่...ยังบ่เห็นตาวิทย์ขา ไปโพสเลย

ก็เลย...ตอนนี้เปิดให้โพสเลยก็แล้วกัน  อิ อิ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2007, 08:28:31 น. โดย C-CEW SERVICE »

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2007, 08:33:18 น. »
ผมก็รอว่าเอ ไม่เห็นมีใครเข้ามา Post เลยไม่ทราบครับว่าต้องเราต้องไป post ก่อน
เป็นอันว่าเราไป post ขอ License กันที่นั่นล่ะกันนะครับ  :D

mildly

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2007, 09:53:21 น. »
เห็นควรด้วย  ;D

ตัวสีแดง ๆ ไปแล้วห้ามกลับนะครับ... เจี๋ยว...