เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงในบ้าน (Home Used/High Fidelity )

แนะนำชุดคาราโอเกะให้หน่อยครับ ห้อง 3.5*6M ครับ ร้องกับแฟนและลูกชาย2คนครับ

<< < (2/3) > >>

ปุ๊-สงขลา:
ของผม 8" active 2 ใบ, Bass 12" 1 ใบ ราคาใกล้เคียงแต่จะดังพอสำหรับ ห้องขนาดที่บอกหรือป่าวไม่แน่ใจครับ

1. Hi U8A-Bata3           
2. Low MU12BA-Bata3 
3. Mix yamaha MG10xu
4. Mic UR24D  AAA
5. Cable Lidge
6. eXtreme Karaoke with XMKL

กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d):
 :D :D ชุดเครื่องของท่าน ปุ๊สงขลา ชุดสวยจัง ไม่ทราบยุแถวไหน เผื่อได้ขอร่วมทดสอบครับ...  :D :D

ปุ๊-สงขลา:
 :D ผมอยู่กรุงเทพฯครับ พี่กุ้ง ปีใหม่ยกลงไป จะนะ-สงขลา และปัตตานีครับผม   :95:

tidjoy:
 :95: ผมแนะนำชุดของท่าน ปุ๊ สงขลา ให้เจ้าของกระทู้เลยครับ ในบ้าน นอกบ้านได้หมด เกินงบก็กัดฟันหามาให้พอถ้าไม่พอ เอาหัวใจของมันมาก่อนคือ ไมค์ มิกซ์ และสำคัญที่สุดโปรแกรมเอ็กซ์ตรีม คาราโอเกะของแท้ ฮาร์ดล๊อก พร้อมกับเพลง EMK, XMK ส่วนแอมป์และลำโพงใช้ของที่มีไปก่อน...ว่าแต่ จขก.ไปไหนแล้วไม่รู้..ถามแล้วไม่มาจอบเลย...คนอยากได้จริงมันต้องปวดย้าวๆ แหน่แมะ :95:

เด็กชายเคยโสด:

--- อ้างจาก: เด็กชายเคยโสด ที่ วันที่  1 พฤศจิกายน  2018, 16:00:49 น. ---ผมแนะนำ
mixer แฟนหนี
ลำโพงw-king k3
ไมค์ลอยmicrotech
ทั้งหมดไฟดับก็ใช้ได้
ราค่ไม่เกอร10000

--- End quote ---

พรุ่งนี้กลับอุดร ใครสนใจอยากฟังเสียงแจ้งมาได้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version