เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงในบ้าน (Home Used/High Fidelity )

ฃ่วยแนะนำเพาเวอร์มิคครับ

(1/2) > >>

AOD MUSIC:
ฃ่วยแนะนำเพาเวอร์มิค สำหรับร้องคาราโอเกะในบ้าน ฃ่องใมค์ 2-4 ฃ่อง สเตอร์ 1 ฃ่อง มีเอฟเฟคเพราะๆ บลูทูธกับ USB ไม่จำเป็น และตู้คาราโอเกะ 8 นิ้ว ประมาณ 350 - 500 W ครับ ไม่เอาระดับไฮเอนนะครับ เอาคุณภาพปานกลาง งบ 10000 บวก ลบ ครับ

มานพ:
ALTO PBM4 ไม่น่าเกิน 8000

E24WSO:
ผมใช้ลำโพงมือสอง ซันซุย ขนาด 12 นิ้ว หรือจะยี่ห้ออื่น ๆ ก็ได้ที่ขนาดนี้

แอมป์ อินทิเกรท บ้าน ๆ ที่มีอยู่แล้ว ยังไงก็คงเปิดโวลลุ่มได้ไม่ถึงครึ่ง เกรงใจข้างบ้านครับ

มิกเซอร์ ใช้แบบอนาล็อก ไม่ได้เอาพาวเวอร์มิกซ์เพราะมีแอมป์แล้ว

ไมโครโฟน สายสัญญาณ ตามงบประมาณ

ก็พอจะสร้างความสนุกสนานในบ้านได้ครับ

แต่หากต้องการพาวเวอร์มิกซ์ก็ตามที่แอดมินท่านแนะนำครับ

AOD MUSIC:
ขอบคุณครับ จะหาให้น้อง แบบพกพาใส่รถไปเปิดตอนสังสรรกับเพื่อนๆ กลุ่มเล็กๆ

เรารัก สารคาม:
หาตู้แอคทีฟ คู่กับมิกส์แฟนหนี ก็ได้ครับงบขนาดนั้น
ได้ไมค์อีกด้วย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version