กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
3
eXtreme Karaoke / มารู้จักคนเขียนโปรแกรมเอ๊กทรีมคาราโอเกะ กันครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย มานพ เมื่อ วันนี้ เวลา 18:35:39 »
ถ้าใช้ภาษาไทยควบคู่ไปกับภาษาจีนได้น่าจะดีมากๆคับ

ที่จำหน่ายในต่างประเทศมี version unicode แต่ใช้เมนู unicode ได้ไม่ทุกภาษา แต่แสดงเนื้อได้ทุกภาษา
4
eXtreme Karaoke / มารู้จักคนเขียนโปรแกรมเอ๊กทรีมคาราโอเกะ กันครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย dd1 เมื่อ วันนี้ เวลา 15:52:47 »
ถ้าใช้ภาษาไทยควบคู่ไปกับภาษาจีนได้น่าจะดีมากๆคับ
5
Sound Interface,Sound Modules,SoundFont,VSTi / แจกชาวด์ฟ้อน XSF แสดงสด 2567
« กระทู้ล่าสุด โดย br.sound เมื่อ วันนี้ เวลา 15:12:13 »
ขอบคุณครับ
6
Sound Interface,Sound Modules,SoundFont,VSTi / แจกชาวด์ฟ้อน XSF แสดงสด 2567
« กระทู้ล่าสุด โดย athome133 เมื่อ วันนี้ เวลา 12:58:45 »
 :thank2:
7
« กระทู้ล่าสุด โดย hs4hur เมื่อ วันนี้ เวลา 11:02:23 »
รบกวน ท่านไหน รู้ช่องทางติดต่อกับท่าน X-men บ้างครับ รบกวน inbox ผมด้วยครับผมมีเรื่องอยากปรึกษาท่านมากๆครับ ท่านไหนทราบ รบกวนด้วยครับ ขอความ กรุณาด้วยครับ

ลองโอนเงินเข้า บช.ข้างล่าง สัก 2,050 (1 กล่อง)
แล้วเอาสลิปมาโพสในกระทู้นี้ รับรองเจอชัวร์
เชื่อหมอ หมอเรียนมา  :D  :95:

8
การฝึกฟังเสียง ช่วยเพิ่มศักยภาพในการทำงานครับ การฟังเสียงลูกสาวแม่ยายบ่นเป็นการ Ears training อย่างดี

ภาพผมกำลังฟังเสียงและทดสอบการปรับแต่งดีเลย์ตู้ dbTechnology

Sent from my 2201122G using Tapatalk
เก็บพุงหน่อยก็ดีคับ
 :84:
9
ผมก็เล่น digital มาหลายปีแล้ว
ผมก็ยังชอบ digital ที่มีคอนโทรลเป็นแมนนวล มาให้ด้วยครับ...
แต่ราคาก็สูงมาก มาก มาก มาก
ก็เลยใช้ตามสภาพงาน แมนนวล บ้าง ถ้าต้องปรับเยอะ digital บ้าง ถ้าไม่ต้องปรับเยอะ
10
55555
ป๋ายอด คงหมดความอดทนล่ะ ดูอ๊อกกกก 555555
 :95: :95: :95:
หน้า: [1] 2 3 ... 10