ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อต้องการขอรหัสลงโปรแกรมเครื่องที่2  (อ่าน 5175 ครั้ง)

ออฟไลน์ pac

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#xxxxx7486B60Bxxxxx
เมื่อต้องการขอรหัสลงโปรแกรมเครื่องที่2
« เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2006, 15:45:57 น. »
ท่านxmenคับ ???ไม่ทราบว่าถ้าผมต้องการรหัสไปใช้กับเครื่องที่2ผมต้องส่งรายละเอียดการโอนเงินให้ท่านอีกครั้งหนึ่งหรือเปล่าหรือว่าส่งเฉพาะรหัสเครื่องที่จะลงเท่านั้นเนื่องจากว่าสลิปโอนเงินมันหายน๊า >:( ยังไงท่านxmenดูจากเมลที่เคยส่งได้หรือเปล่า จบ. :-[

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: เมื่อต้องการขอรหัสลงโปรแกรมเครื่องที่2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2006, 15:53:47 น. »
ท่านxmenคับ ???ไม่ทราบว่าถ้าผมต้องการรหัสไปใช้กับเครื่องที่2ผมต้องส่งรายละเอียดการโอนเงินให้ท่านอีกครั้งหนึ่งหรือเปล่าหรือว่าส่งเฉพาะรหัสเครื่องที่จะลงเท่านั้นเนื่องจากว่าสลิปโอนเงินมันหายน๊า >:( ยังไงท่านxmenดูจากเมลที่เคยส่งได้หรือเปล่า จบ. :-[

ได้ครับส่งมาเลยครับ ใช้ mail เดิมที่เคยส่งให้
reply ข้อความเดิมกลับมาด้วยครับ  :) :) :)

Sangtien

• บุคคลทั่วไป
Re: เมื่อต้องการขอรหัสลงโปรแกรมเครื่องที่2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2006, 09:08:51 น. »
วิธีส่ง Mail  แล้วแนบสลิปการโอนทำอย่างไรครับ
ใช้พิมพ์หรือแนบไฟล์อย่างไรครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2006, 09:25:43 น. »
วิธีส่ง Mail  แล้วแนบสลิปการโอนทำอย่างไรครับ
ใช้พิมพ์หรือแนบไฟล์อย่างไรครับ

พิมพ์ข้อความใน mail ได้เลยครับ

2.1 หมายเลขบัญชี และสาขา ของท่าน

2.2 ธนาคาร และสาขาที่โอน

2.3 จำนวนเงิน

2.4 วันที่ เวลาที่โอน

2.5 เลขที่อ้างอิงถ้ามี

2.6 ชื่อผู้ติดต่อ mail ที่ต้องการให้ส่ง License Key ไปให้

หรือมีเครื่อง scaner ก็ scan เป็น graphic file แล้วแนนมาด้วยก็ได้

:) :) :)