ผู้เขียน หัวข้อ: >>>> มันมาแว้วววววววววววววว <<<<<  (อ่าน 9217 ครั้ง)

winit

• บุคคลทั่วไป
Re: >>>> มันมาแว้วววววววววววววว <<<<<
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2010, 17:56:09 น. »
ได้ไปฟังสด ๆ กับหูมาแล้ว :happy: :th2:..ครับที่งานเปิดเว๊ป..
คนนี้..เชียร์ได้..ครับ..เสียงดี..มีลูกเล่น..
อ้อน ฮา บ้า..ยอ..ครบ..ไม่ใช่จะเอาแต่ร้อง
อย่างเดียง..แหล่..ก็ได้..ทำขวัญ..ก็ได้..
้แ้ก้วเสียงดี..ครับ....

ลองติดต่อไปได้ครับ..ไม่ผิดหวัง.. ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 25 ตุลาคม 2010, 17:58:43 น. โดย วินิต »