ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับข้อมูลของ ACTOR ATB-300B  (อ่าน 1080 ครั้ง)

thaiman1986

• บุคคลทั่วไป
ขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับข้อมูลของ ACTOR ATB-300B
« เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2011, 13:29:15 น. »
พอดีไปเห็นที่วัดข้างบ้าน พระท่านซื้อมาใช้ในงานวัด เห็นเสียงนุ่ม หนักแน่น และใสดี และที่สำคัญ ราคาพอรับได้ จึงอยากจะซื้อไว้ใช้ กราบนมัสการถามพระที่ท่านดูแล ท่านก็ไม่มีข้อมูลให้ จึงอยากขอข้อมูลจากทุกท่านที่มีข้อมูลของเครื่องขยายเสียง (Power amp) ยี่ห้อ ACTOR รุ่น ATB-300B มีสเปคกำลังขับกี่วัตต์ ที่โหลดกี่โอห์ม เพื่อประกอบการตัดสินใจนะครับ ผมเซิร์ทหาในเนต และเข้าไปในเว็บของ ACTOR แล้ว แต่ไม่มีข้อมูลของรุ่นนี้ครับ รูปประกอบครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 สิงหาคม 2011, 13:52:21 น. โดย เด็กชายเคยโสด »