ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งเมล์มาหาท่านexmen2ครั้งแล้วท่านexmenยังไม่ได้รับอีก  (อ่าน 5005 ครั้ง)

ออฟไลน์ pac

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#xxxxx7486B60Bxxxxx
ใจหนึ่งก็อยากได้โปรแกรมใจจดใจจ่อวันนี้เน็ตไม่เต็มใจเลยสมัครเมล์อื่น cgiหรืออะไรล่มมั่วไปหมดส่งไทยเมล์มาหาท่านexmenท่านก็บอกว่ายังไม่ได้รับแล้วเมื่อไหร่จะได้รับโปรแกรมใหม่ล่ะเนี่ยเงินก็โอนไปแล้วหรือว่าจะสูญเปล่าว้า ..กินแห้วแล้วเรางานนี้อุตส่าห์ว่าจะเอาไปอวดเพื่อนซักหน่อย..งานนี้สยองดับ

chollathee

• บุคคลทั่วไป
Re: ส่งเมล์มาหาท่านexmen2ครั้งแล้วท่านexmenยังไม่ได้รับอีก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 15 กันยายน 2006, 22:54:30 น. »
เปลี่ยน Email ของท่านก่อนดีกว่าครับ

เอาแบบที่มัน Inter หน่อยน่ะครับ พวก Thaimail, Chaiyo อะไรพวกนี้ บางทีแนบไฟล์ไปด้วยนี่ ส่งกันข้ามวันเลยล่ะครับ

ลองสมัครพวก Hotmail, Yahoo, Gmail ดูครับ ;D

boonsong

• บุคคลทั่วไป
Re: ส่งเมล์มาหาท่านexmen2ครั้งแล้วท่านexmenยังไม่ได้รับอีก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 15 กันยายน 2006, 23:35:40 น. »
 ;)ลองสมัคร  gmail  ดูสิครับ   ที่ thaigmail.com

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2006, 08:20:18 น. »
ิท่าน pook ครับผมไม่ได้รับ mail จากท่านจริง ๆ ครับ
เอาเป็นว่าท่านแจ้งรายละเอียดการโอนเงิน และใช้ notepad เปิดไฟล์ license.dat
copy แล้วมา paste ไว้ที่ board นี้ก็ได้ครับจะได้ส่ง license key กลับไปให้
 :) :) :)

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2006, 09:03:11 น. »
ได้รับแล้วครับเดี๋ยวนี้เอง
Thaimail มาช้าจริง ๆ
ส่งให้ด่วนแล้วครับ

ลองใช้ yahoo หรือ hotmail gmail จะเร็วกว่านี้ครับ
 ;) ;) ;) ;)