ผู้เขียน หัวข้อ: ขอข้อเสนอแนะผมจะตีตู้หน้าเปิดสูตรใหนคุมพื้นที่ดีกว่ากัน  (อ่าน 1069 ครั้ง)

ออฟไลน์ konEsan

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#:6D2B1874 เด็กชายเคยโสด HL#:1299E179 เอื้อศิลป
ของเดิมหารับงานตาม office รู้สึกว่าเสียงไม่ค่อยจุกข้างละเซต

ออฟไลน์ เสริม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 3
  • **
  • HL-54902934
โดยปกติตู้หน้าเปิดคลุมพื้นที่ได้ดีกว่าสูตรต่าง ๆ อยู่แล้ว แต่ข้อด้อยของตู้หน้าเปิดคือยิงไม่ไกล ต้องใช้ดอกลำโพงที่มีคุณภาพค่อนข้างสูง และบุคลิกเสียงของตู้หน้าเปิดจะฟังสบาย หากต้องการเสียงแน่น ๆ คนต้องหันไปคบกับตู้แบนพาสหรือฮอร์นโหลด

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 555A571E
ตามที่อาจารย์เสริมว่าครับ

ถ้าท่านเจ้าของกระทู้มีสูตรข้างละเซตฟังแล้วจุกเอามาเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ

ตู้ผีเสื้อไม่เอานะครับ

ขี่ค่านยก ;D