ผู้เขียน หัวข้อ: LEXICON MX200 พี่ๆเซทยังไงกันครับ ให้เหมาะกับเพลงลูกทุ่งหวานๆ  (อ่าน 1039 ครั้ง)

spm_sound

• บุคคลทั่วไป
คืออยากทราบว่าพี่ๆเซทยังไงกันครับ มีภาพประกอบยิ่งดี เพราะเวลานักร้องร้องเพลงช้าหวานผมว่ามันยังไม่ค่อยได้ :thank1:

ออฟไลน์ Phop

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • ชีวิตไม่มีอะไรแน่นอน
Re: LEXICON MX200 พี่ๆเซทยังไงกันครับ ให้เหมาะกับเพลงลูกทุ่งหวานๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2013, 09:14:14 น. »
ดูที่หัวข้อปักหมุดด้านบนครับผม  :th2: