ผู้เขียน หัวข้อ: งานดนตรีไม่มี เครื่องไฟก็ได้ (งานพรุ่งนี้)  (อ่าน 1375 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ๊อฟ คลองสามวา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#->95D6532F (นิมิตรใหม่)
งานดนตรีไม่มี เครื่องไฟก็ได้ (งานพรุ่งนี้)
« เมื่อ: วันที่ 25 พฤษภาคม 2013, 20:23:08 น. »
งานข้างบ้าน ไม่รับก็บ้าเต็มทนแล้วครับ
ยกเครื่องขึ้นรถตั้งแต่เมื่อวานเย็น วันนี้เอาตู้ไปลงติดไฟ งานจริงพรุ่งนี้

สมาชิกท่านใดจะมาสมน้ำหน้าผม เรียนเชิญครับ
ซอย เลียบคลองสอง 27 ตรงเข้าซอยมาอย่างเดียวไม่ต้องเลี้ยวไหนเลยครับ

เจ้าภาพใจดีมีวายฟายให้เล่น  ;D ;D ;D

รถมีหลังคายกของหนักขึ้นลำบากโครต  :sadism: :sadism:

ซวยต่อ ความยาวของกระบะไม่พอวางมิกซ์อีก ยกให้สูงว่างบนมันซุ้มล้อนี้แหละ  :mad245: :mad245: :mad245:

สภาพตอนนี้  :o^: :o^: :o^:

ไฟประดับ มีไฟหลักสิบหลักเอง ค่อยทำ  ;D ;D

วันนี้หมดแล้วครับ พรุ่งนี้มาต่อ

ขอบคุณครับ  :flower: :flower: :flower: :flower: