ผู้เขียน หัวข้อ: (น.3)เช่าเครื่องเสียง+ไฟ โรงแรมอินทรารีเจ้นซ์ ประตูน้ำ วงดนตรีคาราโอเกะ ฟ้าใสมิวสิค  (อ่าน 19633 ครั้ง)

ออฟไลน์ djmoofm

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#9EE5BAD7 หมอนพ(น้านพ สุพรรณ)

• ระดับ 3
  • *
  • HL#9EE5BAD7 หมอนพ(น้านพ สุพรรณ)
ไปเที่ยวนครนายกกันครับ......................................

งานเปิดรีสอร์ท ณดลรีสอร์ท อ.บ้านนา จ.นครนายกครับ

งานนี้ขอบคุณเจ้าภาพด้วยครับ รวมถึงนักร้อง 2 สาว

แดนซ์ 8 นาง จากมีนา ซุบเปอร์แดนซ์

ถึงแล้วครับ ณดลรีสอร์ท..... รีสอร์ทเปิดใหม่ ราคาไม่แพงครับ

เวทีเล็กๆครับ ช่วงนี้ปลอดภัยไว้ก่อน.................

• ระดับ 3
  • *
อุปกรณ์....เท่าที่มีครับ......

ได้เวลา เปิดวง.............

• ระดับ 3
  • *

ขอบคุณ ณดลรีสอร์ท อ.บ้านนา จ.นครนายก ด้วยครับ

ขอบคุณนักร้อง 2 สาว ที่ขับรถตามไปจากกรุงเทพ

ขอบคุณทีมงานแดนซ์เซอร์ มีนา ซุบเปอร์แดนซ์ จาก จ.สระแก้ว

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ

ขอขอบคุณ www.karaoke-soft.com อย่างสูงครับ

• ระดับ 3
  • *
แวะมาส่งงานขอรับ งานเช่าเครื่องเสียง พร้อมไฟ

งานเลี้ยงสังสรรค์บริษัทต่างประเทศ ณ โรงแรมอินทรารีเจ้นท์ ประตูน้ำ

งานนี้มีแต่ฝรั่งล้วนๆ..................เอ่อ....อ่า...........

ขึ้นลานจอดชั้น 3 เลยครับ โหลดของขึ้นชั้น 4

เหมือนลิฟท์ไม่เป็นใจ เสียขึ้นมาซะงั้น ต้องรอแก้ไขกันเป็นชั่วโมง.........

• ระดับ 3
  • *
บรรยากาสในโรงแรมครับ ........

ส่วนนี่...บรรยากาสภายในงานครับ..........

• ระดับ 3
  • *
เท่าที่มี.............

เริ่มกิจกรรมกับความสนุกสนานครับ.............

งานนี้ ไฟโรงแรมร่วงเป็นสิบครับ ....ขออภัย......อิอิ......

• ระดับ 3
  • *
ไม่มีงานเลี้ยงได ไม่มีวันเลิกราครับ...............

ขอขอบคุณ ผู้ว่าจ้าง ด้วยครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ ในการแบ่งปันประสบการณ์ www.karaoke-soft.com อย่างสูงครับ