ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 9 มค. 2557งานขึ้นบ้านใหม่ ครับ  (อ่าน 1781 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
วงดนตรี pp.music dk บางบอน 9 มค. 2557งานขึ้นบ้านใหม่ ครับ
« เมื่อ: วันที่ 11 มีนาคม 2014, 20:56:40 น. »
เจ้าภาพ อยากได้เวที 8 เมตร เื่พื่อให้สมเกียรติ รับแขกผู้ใหญ่ ทั้งนักร้องรับเชิญ ก็เป็นศิลปินแห่งชาติ...ชินกร ไกรลาศ ครับ แต่สถานที่ กับ กำลังไฟฟ้า ไม่ค่อยเอื้้ออำนวย กลางวันพอเล่นได้ เสียงออกไพเราะดี พอใกล้ช่่วงหัวค่ำ เท่านั้นแหละครับ ไฟตก มากๆ Wartech 3600 rms ของผม ตัดตลอด แม้ว่าจะมี หม้อเพิ่มไฟ 80 A แล้วก็ไม่พอ ...เจ้าภาพเข้าใจสถานการณ์ดี จึงเลือกจัดงานกลางวัน แล้วเลิกตอนใกล้ค่ำ....แต่ก็ไม่วาย ขอจ่ายเพิ่ม เพื่อต่อเวลาอีก 1 ชม. ด้วย... ชมภาพกันนะครับ

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
Re: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 9 มค. 2557งานขึ้นบ้านใหม่ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 11 มีนาคม 2014, 21:56:55 น. »
แจ่มๆ..ครับ เสียงแน่นดีมั้ย ครับ
เห็นมีกำแพงกั้น รอบๆ :D :D :D
 :thank1: