ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 10 มค. 2557 งานปีใหม่ สวนกล้วยไม้ ศาลายา ครับ  (อ่าน 1639 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
ไ้ด้งานที่นี่ เป็นครั้งที่ 2 ครั้งแรกงานรวมรุ่น..ครั้งนี้ เจ้าภาพบอกให้มาอีก เพราะชอบเครื่องเสียงของเรา ที่เจ้าภาพบอกว่า ร้องแล้วไพเราะดี ...งานนี้ เช่นเคยครับ เจ้าภาพ ขอร้องเพลง ชุดใหญ่เลย ลงจากเวที ให้ติ๊ป แบ๊๊งค์ 1000 2 ใบ....ปีหน้า อยากให้ท่านเจ้าภาพเรียก พีพี อีกนะครับ..

ออฟไลน์ วีราพัชร SMART SOUND

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • ฮาร์ดล็อคเลขที่ 7EE448AE ซื้อที่(MP)
Re: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 10 มค. 2557 งานปีใหม่ สวนกล้วยไม้ ศาลายา ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 11 มีนาคม 2014, 21:24:09 น. »
 :happy: สวยงาม มีคุณภาพครับ