ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการใช่งาน เอฟเฟคใน XR 18 ด้วยครับพี่น้องครับ มีปัญหาครับ  (อ่าน 2141 ครั้ง)

ออฟไลน์ อิ๋ว มิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • No. 77E2C6F2
ผมยังงมซาวด์ เอฟเฟค อยู่เลยครับ ใช้ไมค์ ซาวด์ดนตรี เสียงสุดยอดมากเลยครับ แต่พอเอาเอฟเฟคเข้าไป เสียงดรอฟ ลงเยอะมาก คนละเรื่องกันเลย เอฟเฟคก็เสียงไม่ได้เรื่องทั้ง 4 แร็คเลย  วานพี่น้องท่านผู้รู้ช่วยชี้แนะหน่อยครับผม  :thank1:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
ผมยังงมซาวด์ เอฟเฟค อยู่เลยครับ ใช้ไมค์ ซาวด์ดนตรี เสียงสุดยอดมากเลยครับ แต่พอเอาเอฟเฟคเข้าไป เสียงดรอฟ ลงเยอะมาก คนละเรื่องกันเลย เอฟเฟคก็เสียงไม่ได้เรื่องทั้ง 4 แร็คเลย  วานพี่น้องท่านผู้รู้ช่วยชี้แนะหน่อยครับผม  :thank1:

แนะนำให้ยกเครื่องไปหาคนที่เป็นให้เขาสอนครับ อธิบายปากเปล่าถึงมีภาพประกอบแต่ก็ลำบากทั้งคนสอนและคนถาม

ออฟไลน์ อิ๋ว มิวสิค

• ระดับ 3
  • *
  • No. 77E2C6F2
ครับผม ขอบคุณครับ   สกลนคร มีท่านใดใช้บ้างครับ

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
ครับผม ขอบคุณครับ   สกลนคร มีท่านใดใช้บ้างครับ

ตัวอย่างจาก x-12 ซึ่งเป็นรุ่นที่ถูกกว่าน่ะครับ      
! No longer available

ออฟไลน์ jarboon

• ระดับ 3
  • *
  • 76665ACE ซื้อจากเสธ.วุฒิไกร
เป็นแล้วมาถ่ายทอดความรู้ในนี้ให้ด้วยนะครับ กำลังสนใจตัวนี้เลย