ผู้เขียน หัวข้อ: คาราฯ ชุดเล็ก ๆ เมื่อคืนครับ (19 ส.ค.60) ตั้งเครื่องเสร็จฝนถล่ม ที่ยอดเขายายเที่ยง โคราช  (อ่าน 3530 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตั๊กแตน มิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 6DE5D9ED(ลูกทุ่งสมใจนึก)
งานเลี้ยงของทหารเรือ จัดที่ รีสอร์ท WIND HILL  เขายายเที่ยง บนยอดเขา ทางชันมากลุ้นตลอดทางจะขึ้นไหวไม๊ แต่ก็รอดมาได้แบบหายใจไม่ทั่วท้อง
รถก็เก่า กำลังก็ถดถอย วิ่งเกียร์ต่ำ 1-2 ตลอดทาง ทีมงานใจหายใจคว่ำ กลัวไหลลง แต่ก็ไปจนถึงที่หมาย  ขากลับก็ลุ้นกันอีกรอบ..ระทึกดีครับ..555

ไปถึงบ่ายหน่อย ๆ ตั้งเครื่องรอ เซ็ทเครื่องเสร็จสักพัก ฝนตก ตลอดคืนเล่นไม่ได้ ย้ายขึ้นไปข้างบนห้องจัดเลี้ยง ยกไปเพียงตู้มอนิเตอร์ 2 ใบ เพาเวอร์ 1 ตัว
ไมค์ลอย 1 ชุดกับแร็คเครื่องปรุงเสียง 1 แร็ค ร้องหน้าตู้กันเลย วันนี้ฟลุ๊คทำซาวด์ได้ดี ไม่หอน ไม่ก้องสักนิด เจ้าภาพและเจ้าของบอกเจ้านี้ดี เจ้าอื่นมาไมค์หอน
ทั้งคืน  ก็ยิ้มแก้มปริไปครับ (ไม่อยากจะบอกเลยมันฟลุ๊คครับ..555) เอ๊า ขี้โม้มานานล่ะ ชมภาพบรรยากาศกันครับ ขอบคุณครับที่สละเวลาอ่าน เวลาดูคัรับ  :thank1: :thank1: :thank1: :thank2: :thank2: :thank2:

ตั้งเครื่องเสร็จ รอนักร้องมาถึง รอเวลา  และแล้วก็ฝนตกไม่หยุดจนถึงสี่ทุ่ม

ย้ายขึ้นข้างบน  นักร้องมาถึงพอดี แต่งหน้า แต่งตัว กินข้าว 1 ทุ่มเล่นถึง  4 ทุ่มครึ่งเลิก
ลืมป้ายวงมา เลยเอาป้ายเครื่องไฟ ใส่แทน 555 :84:

หลังเลิกนอกจากคำชมแล้ว พี่ทหารเรือใจดี ยังให้ขนมโดนัท 2 กล่องใหญ่เต็มๆ กับปลาทูอีก 2 เข่งครึ่ง :84:

:thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank2: :thank2: :thank2: :thank2: :thank2: :95:

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#840A3EF9 (x-men)
เยี่ยมครับ งานทุกครั้งต้องเตรียมแก้ปัญหาเฉพาะหน้าไว้ ให้ดี มีก๊อก1 ก๊อก2

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
ผนังกระจก เสียงเป็นอย่างไรบ้างครับ

• ระดับ 5
  • *
ผนังกระจก เสียงเป็นอย่างไรบ้างครับ
เสียงไม่ก้องเหมือนผนังปูนครับ..คุมง่ายครับท่านแอดมิน :thank1:

• ระดับ 5
  • *
เยี่ยมครับ งานทุกครั้งต้องเตรียมแก้ปัญหาเฉพาะหน้าไว้ ให้ดี มีก๊อก1 ก๊อก2
ขอบคุณครับ :thank1:

ออฟไลน์ ยาเส้นอบถัง

• ระดับ 3
  • *
  • 860A796C:หนึ่งซาวด์โปร/36DBADD7:ประจักร สอิ้งแก้ว

ออฟไลน์ mixmas

• *
  • HL#6D221874 (ริมมูลน้อย)

• ระดับ 5
  • *

• ระดับ 5
  • *