ผู้เขียน หัวข้อ: งานขึ้นบ้านใหม่กับเครื่องเสียงรากหญ้าช่วงเช้าครับ+คลิป 3/3/15  (อ่าน 8140 ครั้ง)

ออฟไลน์ kruthum

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 2
  • *
  • HL- 80091AA3 จาก 345มาร์เก็ต
จัดการเสียงได้ดีจริงๆครับ ถึงว่าละ งานเข้าเพียบเลย  :happy:

ออฟไลน์ สุภชัย

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 97626B38 กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)
จัดการเสียงได้ดีจริงๆครับ ถึงว่าละ งานเข้าเพียบเลย  :happy:

ขอบคุณครับ

งมๆซาวด์ๆมิวสิคครับ อิอิ

ออฟไลน์ สุภชัย

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 97626B38 กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)
เตรียมพร้อมงานคืนนี้ครับ

โหลดของขึ้นรถครับวันนี้เครื่องเสียงรากหญ้าได้เข้าโรงแรม 5 ดาวครับ

สเปค คาราโอเกะ ข้างละ 2 เซท LED ข้างละ 2 ดวง นักร้องหญิง 1 แดนเซอร์ 4 แนวโคโยตี้

ออแกไนซ์บอกแขก 150 คนครับ ขนไปแค่นี้พอลำโพงไปยืมเพื่อนครับ เพราะผมมีข้างละเซท

วันนี้เจอกันที่นี้ครับ