เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

หัวข้อ

<< < (399/425) > >>

[1] ไปเจอ EQ ของดีมา 31 band

[2] ถามผู้รู้หน่อยคับ 2 ตัว นี่มันต่างกันอย่างไง

[3] งบ 40,000+ เฉพาะชุดเครื่องเสียง ส่งออกต่างประเทศ

[4] จะซื้อไมค์ลอยไว้ออกงานรุ่นไหนดีครับ

[5] เซียนมิกเซอร์ ช่วยด้วยครับ

[6] อยาได้สูตรตู้ ลูกเต๋าตูดลึกครับ

[7] ขอวิธีการ+อุปกรณ์ การต่อลำโพงในตู้เดียว ครับ

[8] สุดท้าย ครอส.จนได้ขอคำปรึกษาครับ

[9] ต้องการมิกเซอร์ ยี่ห้อ ALTO รุ่น L-12, L-16, หรือ L20 มือ 2 เป็นต้นไป

นำร่อง

[0] ขึ้นหนึ่งระดับ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version