ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > eXtreme Karaoke

มารู้จักคนเขียนโปรแกรมเอ๊กทรีมคาราโอเกะ กันครับ

<< < (25/25)

Nineyod:

--- อ้างจาก: tahhotboy ที่ วันที่ 18 มีนาคม  2024, 13:14:53 น. ---รบกวน ท่านไหน รู้ช่องทางติดต่อกับท่าน X-men บ้างครับ รบกวน inbox ผมด้วยครับผมมีเรื่องอยากปรึกษาท่านมากๆครับ ท่านไหนทราบ รบกวนด้วยครับ ขอความ กรุณาด้วยครับ

--- End quote ---

inbox ส่วนตัวไปได้เลยครับ X-men เข้ามาเห็นก็จะตอบท่านเองครับ

ดนตรีไหมไทย:
55555
ป๋ายอด คงหมดความอดทนล่ะ ดูอ๊อกกกก 555555
 :95: :95: :95:

hs4hur:

--- อ้างจาก: tahhotboy ที่ วันที่ 18 มีนาคม  2024, 13:14:53 น. ---รบกวน ท่านไหน รู้ช่องทางติดต่อกับท่าน X-men บ้างครับ รบกวน inbox ผมด้วยครับผมมีเรื่องอยากปรึกษาท่านมากๆครับ ท่านไหนทราบ รบกวนด้วยครับ ขอความ กรุณาด้วยครับ

ลองโอนเงินเข้า บช.ข้างล่าง สัก 2,050 (1 กล่อง)
แล้วเอาสลิปมาโพสในกระทู้นี้ รับรองเจอชัวร์
เชื่อหมอ หมอเรียนมา  :D  :95:

dd1:
ถ้าใช้ภาษาไทยควบคู่ไปกับภาษาจีนได้น่าจะดีมากๆคับ

มานพ:

--- อ้างจาก: dd1 ที่ วันที่ 29 มีนาคม  2024, 15:52:47 น. ---ถ้าใช้ภาษาไทยควบคู่ไปกับภาษาจีนได้น่าจะดีมากๆคับ

ที่จำหน่ายในต่างประเทศมี version unicode แต่ใช้เมนู unicode ได้ไม่ทุกภาษา แต่แสดงเนื้อได้ทุกภาษา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version