เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

สอบถามไมค์ shure PG 58

(1/1)

rachade:
สอบถามหน่อยครับ ไมค์ shure PG 58 ทำไมใช้ถ่านเปลืองจังครับ ปรกติแล้วใช้ถ่าน Rachargeable NIMH 175 mAh สามารถใช้ได้นานประมาณกี่ชั่วโมงครับ(ร้องเพลง)ของผมประมาณ 1-2 ชม.ก็ต้องเปลี่ยนถ่านใหม่แล้วครับ

chollathee:
ของแท้หรือของปลอมครับ...

fa_zone:
ถ่านชาร์ตใช้ได้ไม่นานครับผม

ทางที่ดีใช้พวกถ่านอัลคาไลน์ดีกว่าครับผม ไม่ก็เนชั่นแนลก้อนดำก็พอใช้ได้อยู่ครับ

พี่ตุ้ม:
ของผมขนาดปิดสวิทช์เอาไว้ยังอยู่ได้แค่ชั่วโมงกว่าๆเอง

rachade:
ของแท้ครับซื้อจาก บริษัท ราคาตัวละ 12500 ซื้อมา 2 ตัว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version