เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

เล่นไปซัก 2-3 ช.ม.เสียงตก

(1/6) > >>

prapay:
 :em04: powerที่ใช้ npe xl1000 -ขับกลางข้างละ 2ดอก2ชุด npe xl2200 -ขับซับเบสข้างละ2ดอก2ชุด  npe xl600 ขับแหลม p-adio ข้างละ2ดอก q โนเนม ครอส dbx 223  .ใครรู้ช่วตอบบ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้า

กฤษฎานคร:
 อื้อ หือ

ตอบยาก นะครับเนี่ย
ที่ว่าเสียงตก
ตกย่านไหน.. ย่านต่ำ หรือ รวม ๆ เลย
แต่ละย่าน ท่านโหลดลำโพงรวมกี่โอห์ม
เล่นกลางวันกลางคืน ช่วงไหน ไฟพอหรือไม่ ครับ
ไฟไม่พอ แม้จะมีตัวช่วย ก็เอาไม่อยู่ครับ
กลายเป็นผมถามท่าน ซะละทีนี้

วิชัยคนธรรพ์:
รายละเอียดน้อยจัง......

วิชัยคนธรรพ์:
.เริ่มมี L ก ฮอร์ มาสู่ร่างกายหูเริ่มอื้อ อิอิ เป้นบ่อย

อนันตชัย ระยอง:

--- อ้างจาก: วิชัยคนธรรพ์ ที่ วันที่ 11 มกราคม  2009, 21:06:19 น. ---.เริ่มมี L ก ฮอร์ มาสู่ร่างกายหูเริ่มอื้อ อิอิ เป้นบ่อย

--- End quote ---
เหมือนกันเลย ตอนนี้หูชักจะเริ่มอื้อ..ตาเริ่มลาย  ;D ;D   :em27: :em18: :em18:..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version