เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

แอมป์ CROWN

(1/2) > >>

มะละกอ:
ขอเรียนถามท่านที่เคยใช้หรือทราบข้อมูล ระหว่าง CROWN XS 700 กับ XTi 2000 ซื้อตัวไหนดีครับ
อยากยกระดับการเล่นบ้าง บ่ายนี้จะไปซื้อแล้วครับ

pssxsx:
เป็นผม เลือก XTi 2000 ครับ
ผมไม่เคยใช้หรอก แต่รู้ว่าดีกว่า
มี DSP ในตัวด้วย เป็น Class I ครับกำลังสูง ไม่ร้อน

เด็กชายเคยโสด:
ราคาเท่าไหร่ล่ะเนี่ย  สงสัยจะซื้อของผมได้ทั้งวงแน่ ๆ อิอิ

Nineyod:

--- อ้างจาก: เด็กชายโสด ที่ วันที่ 15 มกราคม  2009, 09:38:11 น. ---ราคาเท่าไหร่ล่ะเนี่ย  สงสัยจะซื้อของผมได้ทั้งวงแน่ ๆ อิอิ

--- End quote ---

แท่นนึง 3หมื่นฝ่าๆเองหมอ... :em08:

สไปเดอร์แมน:

--- อ้างจาก: มะละกอ ที่ วันที่ 15 มกราคม  2009, 07:09:53 น. ---ขอเรียนถามท่านที่เคยใช้หรือทราบข้อมูล ระหว่าง CROWN XS 700 กับ XTi 2000 ซื้อตัวไหนดีครับ
อยากยกระดับการเล่นบ้าง บ่ายนี้จะไปซื้อแล้วครับ

--- End quote ---

ป๋าหลังไมค์กับ อ.เสริมเลยครับ.. :em01:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version