เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

ประโยชน์อีกอย่างของ DBX DriveRack ที่คนไม่ค่อยใช้

<< < (5/5)

montrevej:
พอดีได้คุยกับผู้รู้ท่านหนึ่ง จึงรู้ว่าไมค์rtaยี่ห้อดังมันกลับเฟส...

มานพ:

--- อ้างจาก: montrevej ที่ วันที่  9 กุมภาพันธ์  2019, 15:55:32 น. ---พอดีได้คุยกับผู้รู้ท่านหนึ่ง จึงรู้ว่าไมค์rtaยี่ห้อดังมันกลับเฟส...

--- End quote ---

:cool: Earthworks M30

montrevej:

--- อ้างจาก: E22NP ที่ วันที่  9 กุมภาพันธ์  2019, 16:10:27 น. ---
 :cool: Earthworks M30

--- End quote ---

ง่า...ยี่ห้อนี้ไม่ไหวครับแพงเกิ้นนน
ได้แค่ไอเซ็มคอน

เออ.......ตัวนี้ไม่ใช่ของผมครับ ยืมเขามา

อย่างผมซุปเปอร์ลักซ์ก็หรูแล้วครับ

มานพ:

ผมใช้ sc-05 ทำ calibrate แค่นี้ก็หรูหมดตูด  :84:

Sent from my iPhone using Tapatalk

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version