เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

สอบถามแนวทางครับ ต่อมอนอเตอร์ โดยใช้ DBX.GORAK

(1/2) > >>

pongpak:
อยากทราบว่าเราสามารถใช้ เจ้า GORAK ต่อแทน EQ ไปเข้าเพาเวอร์ขับตู้มอนิเตอร์จะโอเคไหมครับ โดยใช้การทำงานในโหมดที่มีในตัวนี้ (ระบบเล็กๆนะครับ)

dhanoo:
เข้า google พิมพ์ dbx gorak มีคำตอบเยอะเลยท่าน ลองดู

Amorn Pattaya:
ลองเลยครับ ถ้ามันถูกใจเราก็ใช้เลยไม่ถูกใจก็งด ... :thank1:

tidjoy:
มันออกแบบมาให้ใช้กับระบบเล็กๆ อยู่แล้วครับ แต่ลงว่ามีมอนิเตอร์ผมว่าไม่เล็กแล้วล่ะครับ

pongpak:

--- อ้างจาก: tidjoy ที่ วันที่ 27 มกราคม  2018, 08:20:21 น. ---มันออกแบบมาให้ใช้กับระบบเล็กๆ อยู่แล้วครับ แต่ลงว่ามีมอนิเตอร์ผมว่าไม่เล็กแล้วล่ะครับ

--- End quote ---
คือต้องการใช้โปรแกรมแอนตี้ฟีตแบค

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version