เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

สอบถามแนวทางครับ ต่อมอนอเตอร์ โดยใช้ DBX.GORAK

<< < (2/2)

ขวัญ:

--- อ้างจาก: pongpak ที่ วันที่ 29 มกราคม  2018, 23:34:36 น. ---คือต้องการใช้โปรแกรมแอนตี้ฟีตแบค

--- End quote ---

ก็ไม่น่ามีปัญหานี่ครับ   :87:

อ๊อด สระบุรี:
ใช้ได้เลยครับ ส่วนตัวผมคิดว่าใช้ดีทีเดียว

pongpak:

--- อ้างจาก: อ๊อด สระบุรี ที่ วันที่ 30 มกราคม  2018, 14:53:37 น. ---ใช้ได้เลยครับ ส่วนตัวผมคิดว่าใช้ดีทีเดียว

--- End quote ---
ครับทดลองแล้วครับ ใช้ดีเลย ถือไมค์จ่อตู้ยังไม่หอนเลยครับ

aodder:
ก็น่าจะได้...อิอิอิ โดยเฉพาะโหมดฟีดแบ็ค....มอนิเตอร์น่าจะใช้ได้ดี.....แต่ยังไม่เคบลอง....ซื้อแล้วไปเก็บไว้ครงใหนไม่รู้....ยังไม่ได้ใช้งานจริงสักที...หาเจอเมื่อไรจะลอง :95: :95: :95: :95:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version