เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

ท่านใดใช้ MIXER: MIDAS M32R บ้างครับ

<< < (2/7) > >>

pompattaya:
เรียกใช้ได้ หมายถึงเนื้อเสียงน่ะครับ ตอนนี้เจอบ่อยมาก เป็นพิมพ์นิยมช่วงนี้

เป็นคลาสกลางๆ ไปทางไฮหน่อยๆ อันนี้คิดเองนะ ให้เรตติ้ง จากรูปแบบงานที่เขาจ้างมาให้เราใช้

มานพ:
ราคาตอนปี 15 ที่เข้าไทยแสนแปด ตอนนี้เหลือประมาณเก้าหมื่นห้า

sakchai2522:
แยกไลน์เสียงดีครับ

spm150:
 :88:  น้ำลายไหล

ขวัญ:

--- อ้างจาก: E22NP ที่ วันที่  7 มิถุนายน  2018, 09:38:36 น. ---โดนโจรดักปล้น QU16 ไปไม่มี mixer เล่น  :58:

--- End quote ---

ใครน้อ.... :2:  :2:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version