เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

ขอสอบถามเรืองMIXWEอีกสักเรื่อง

(1/2) > >>

han:
ช่อยแนะนำMixer  อย่าน้อย6ช่อง เพื่อเล่น5.1เอาแบบพอใช่ได้ราคาไม่เกิน5000+นิดหน่อย
ผมแอบเลงตัวนี้ไวและช่วยพิจารณาให้ที ถ้าทุกท่านมีตัวอื่นที่ดีกว่าตัวนี้จะแนะนำก็ได้นะคับ
-----ขอบคุณคับ-------

กฤษฎานคร:
 หากท่านชอบ
รุ่นนี้ก็ จัดการได้เลย เหมาะแล้ว ครับ

m sound:

--- อ้างจาก: กฤษฎานคร ที่ วันที่ 29 มกราคม  2009, 11:06:40 น. --- หากท่านชอบ
รุ่นนี้ก็ จัดการได้เลย เหมาะแล้ว ครับ

--- End quote ---
ผมยังชอบเลยครับ...ดันอีกแรง...น้อง เบอร์...ยังไงยังงั้น....ราคาเท่าไหร่ครับ..อยากได้สำรองไว้ครับ :em32:

bassprosound:
คล้าย  ๆ ของ BEHRINGER นะ ผมว่า เอา  BEHRINGER XENYX FX-2222 หรือ 2442 ดีกว่า ช่วงนี้กำลังลด เอ็กแฟก เยี่ยม ต้องนี้ 5500กว่าๆ นี่นา 2222 อ่ะ

คมคิด:

ตัวนี้ราคาเท่าไหร่ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version