ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าผมเล่น Sound Roland SC-55 EXT. แล้วจะเล่นแบบเมดเล่ย์ต้องเซ็ทอะไรบ้างครับ  (อ่าน 2041 ครั้ง)

jinan

• บุคคลทั่วไป
            ;D ขอความรู้คำแนะนำจากอาจารย์ทุกท่านหน่อยครับ :)

tharachdx

• บุคคลทั่วไป
เซต Midi out ทั้ง 2 อัน ให้ไปที่ Roland SC-55 .... ถ้า Sound ตัวเดียว ระวังเรื่องการรับคำสั่ง SysEx บางทีเล่นๆไปมันรับไม่ทัน เสียงเพลงมันก็จะเพี๊ยน........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 เมษายน 2007, 14:42:38 น. โดย ผู้ใหญ่เบี้ยวฯ »