เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

แกะแบบและประเมินราคาหน่อยครับ

(1/1)

noomkorat:
ต้นฉบับจากยามาฮ่า เสียงพอได้ระดับ  รบกวนหนูมันทะนา  แกะแบบและประเมินราคาด้วยครับ  ตั้งใจจะเอาไปติดให้วัดแห่งหนึ่ง

noomkorat:
ลืมแจ้งขนาด
วูฟเฟอร์ 8"  ทวีตเตอร์ ปรับตามเหมาะสมเลยครับ

ศัก SNsound:

--- อ้างจาก: noomkorat ที่ วันที่  7 มีนาคม  2009, 11:43:18 น. ---ลืมแจ้งขนาด
วูฟเฟอร์ 8"  ทวีตเตอร์ ปรับตามเหมาะสมเลยครับ

--- End quote ---

ตู้เปล่า ไม้ปาติเกิ้ล 20มิล ผ้าปิดหน้่าลำโพง สีระเบิดแบบกันน้ำ ช่องเสียบลำโพงแบบสเป๊คคอนและดำแดง เลือกได้ คู่ละ 3500 พร้อมส่ง
ตู้เปล่า ไม้อัดชั้น 15 มิล ผ้าปิดหน้่าลำโพง สีระเบิดแบบกันน้ำ ช่องเสียบลำโพงแบบสเป๊คคอนและดำแดง เลือกได้ คู่ละ 4200 พร้อมส่ง

ยังไงโทรมาปรึกษาก่อนก็ได้ค่ะ

ศัก SNsound:
โห...surprised ค่ะ พี่หนุ่มโคราชบอกว่าราคานี้ถูกเกินไป งั้น..หนูจะคิดแพงๆดีกว่าไหมเนี่ย  :em27: :em27: :em27:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version