เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

ไม้อัดชนิดใดทำตู้ลำโพง ดี ทน และไม่กลัวน้ำ แนะนำด้วยครับ

<< < (2/6) > >>

โกวิท ไปนำกันเด้อ:

--- อ้างจาก: พ่อใหญ่หิน ที่ วันที่  9 มีนาคม  2009, 10:15:11 น. ---ที่ว่าไม้อัด 13 ชั้น(เขาว่า) ที่ทำเป็นกล่องใส่ของมาทางเรือจากต่างประเทศ
แล้วมีคนไปซื้อมาแกะเป็นแผ่นมาขายนั่นนะมันมีจริงไหม
และเขาบอกว่าเบาและทนน้ำทนฝนมาก..จริงไหม..

--- End quote ---
RESIN PLATE "ACRYLIC"
ทดแดด ทนฝน100%ครับ แต่ราคาแพง

Nineyod:

--- อ้างจาก: พ่อใหญ่หิน ที่ วันที่  9 มีนาคม  2009, 10:15:11 น. ---ที่ว่าไม้อัด 13 ชั้น(เขาว่า) ที่ทำเป็นกล่องใส่ของมาทางเรือจากต่างประเทศ
แล้วมีคนไปซื้อมาแกะเป็นแผ่นมาขายนั่นนะมันมีจริงไหม
และเขาบอกว่าเบาและทนน้ำทนฝนมาก..จริงไหม..

เหมือนเคยได้ยิน ลุงนพ สุพรรณ ไปซื้อที่ไหนมาทำตู้เองเนี่ยแหล่ะ :em13:

พ่อใหญ่หิน:

--- อ้างจาก: thaiworkman ที่ วันที่  9 มีนาคม  2009, 10:23:19 น. ---RESIN PLATE "ACRYLIC"
ทดแดด ทนฝน100%ครับ แต่ราคาแพง

แผ่นเท่าไหร่..ครับ

พ่อใหญ่หิน:

--- อ้างจาก: นายยอด.ผมพ่อพง. ที่ วันที่  9 มีนาคม  2009, 10:24:54 น. ---เหมือนเคยได้ยิน ลุงนพ สุพรรณ ไปซื้อที่ไหนมาทำตู้เองเนี่ยแหล่ะ :em13:

ลุงนพ..ช่วยชี้แนะด้วยครับ..

โกวิท ไปนำกันเด้อ:

--- อ้างจาก: พ่อใหญ่หิน ที่ วันที่  9 มีนาคม  2009, 10:25:29 น. ---แผ่นเท่าไหร่..ครับ

ข่อยกำลังโทรเซ็กราคาให้อยู่เด้อพ่อใหญ่  :em01: :em01:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version