เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

ท่านใดอยู่สมุทรสาคร

(1/4) > >>

chacris:
 :em01: :em01:คือผมอยู่สมุทรสาคร อยากอุดหนุนท่านสมาชิกในเขตนี้ เพื่อมาเล่นงานแต่ง แขกประมาณ 20 โต๊ะ งานเล็กๆครับ เวทีมีแล้ว
ต้องการเครื่องเสียงชุดเล็ก + คาราโอเกะ เล่นประมาณ 5-6 ชั่วโมง (4 โมงเย็นเป็นต้นไป )
ราคาจ้างวานประมาณเท่าไรคับ :em01: :em01:

เด็กชายเคยโสด:
แถวนั้นพี่ไก่ต๊อกน่าจะใกล้สุดนะครับ   เร็ว ๆ นะครับ  ถ้าช้า  คณะก่อการก้อยลงไปรับเองนะครับ  อิอิ

Nineyod:

--- อ้างจาก: เด็กชายโสด ที่ วันที่ 10 มีนาคม  2009, 08:22:08 น. ---แถวนั้นพี่ไก่ต๊อกน่าจะใกล้สุดนะครับ   เร็ว ๆ นะครับ  ถ้าช้า  คณะก่อการก้อยลงไปรับเองนะครับ  อิอิ

--- End quote ---

ถูกต้องต้องพี่ไก่ต๊อกเลยครับ :em01:

นพ สุพรรณ:

--- อ้างจาก: นายยอด.ผมพ่อพง. ที่ วันที่ 10 มีนาคม  2009, 10:31:29 น. ---ถูกต้องต้องพี่ไก่ต๊อกเลยครับ :em01:

อู้ยส์.....อยู่ สมุทรสาคร   สุพรรณก็ไปได้  แป๊บเดียวเอง  :em01: :em01: :em01:

งกเชียว :em02:

somjainuk74:

--- อ้างจาก: นพ สุพรรณ พี่พ่อพง ที่ วันที่ 10 มีนาคม  2009, 10:40:07 น. ---อู้ยส์.....อยู่ สมุทรสาคร   สุพรรณก็ไปได้  แป๊บเดียวเอง  :em01: :em01: :em01:

งกเชียว :em02:

กาญจน์ใกล้ก่า :laugh:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version