เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

ขอวิธีการ+อุปกรณ์ การต่อลำโพงในตู้เดียว ครับ

(1/6) > >>

พ่อใหญ่หิน:
คือว่าในตู้เดียวมี 15 นิ้ว+ปากแตร+หัวจรวด ต้องใส่ หรือมีอุปกรณ์ป้องกันอะไรบ้าง
หาซื้อ สั่งทำ ทำเอง(ไม่เป็น) อย่างไร ชี้แนะด้วย ขอบคุณ..

พ่อใหญ่หิน:
สงสัย ..งานนี้ ขาดผู้หลูโตน พ่อใหญ่หิน.. :'( เดี๋ยวลาวกะไปผูกแอว..ซะบ้อ..5555

พ.พล:
Network 2Way คับ. ส่วนหัวจรวดก็ใช้ C คร่อมเอา..

พ่อใหญ่หิน:

--- อ้างจาก: พ.พล ที่ วันที่ 15 มีนาคม  2009, 17:40:47 น. ---Network 2Way คับ. ส่วนหัวจรวดก็ใช้ C คร่อมเอา..

--- End quote ---
มีแบบ สำเร็จ รึท่าน พล ซี นี่ขนาดได๋ เอาแบบที่บ่ขาดนั่นนา..

พ.พล:

--- อ้างจาก: พ่อใหญ่หิน ที่ วันที่ 15 มีนาคม  2009, 17:42:40 น. ---มีแบบ สำเร็จ รึท่าน พล ซี นี่ขนาดได๋ เอาแบบที่บ่ขาดนั่นนา..

--- End quote ---

ผมก็ไม่สันทัดเรื่อง C เท่าไหร่ครับพ่อใหญ่.. ตอนไปซื้อหัวจรวดผมบอกเขาว่าเอา C ด้วย 1 คู่ที่ใช้กันหัวจรวดคู่นี้
เค้าก็หาให้ผมเลย..

ส่วน Network มีสำเร็จครับ.. สอบถามทางบ้านเก๋ได้..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version