เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

อยาได้สูตรตู้ ลูกเต๋าตูดลึกครับ

(1/3) > >>

ccn:
ใครพอจะมีสูตร ลูกเต๋าตูดลึก 18 นิ้วบ้างครับ  :em06:เคยเห็นแต่วงดนตรีใหญ่ๆเขาใช้กันครับ ข้างละ 12 16 18 ใบเสียงนุ่มลึกดีจังครับ อยากจะทำเล่น สัก 4 ใบ ไว้ออกงานรองรับ โต๊ะจีนแค่ 30โต๊ะ จะดังดีไหมครับ  :em07:  :em01:

noomkorat:
แบบนี้คล้ายลูกเต๋ามั้ย

ccn:
อย่างงี้ถึกต้องเลยครับ แต่ผมอยากได้ที่มันมีดอกเดียวครับ  :em06: หรือผ่าครึ่งนึง มันจะดังไหม ....

noomkorat:
คงต้องถอดแบบเอง

noomkorat:
เจออีก 1 แบบ

ขออนุญาตปรับขนาดรูปครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version